GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > EA SPORTS™ FIFA Online 2 > ห้องพักนักกีฬา
  Reload this Page อัพเดตล่าสุด คนหลอกขาย M ระบาด โปรดอ่าน

Search topic :  
Subject
๐~casillas~๐
๐~casillas~๐ is offline ๐~casillas~๐ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 8 พฤษภาคม 2552 , จำนวนโพส : 978
 reply is old post Subject : อัพเดตล่าสุด คนหลอกขาย M ระบาด โปรดอ่าน เขียนเมื่อ : 13/ก.ย./54 9:19:52  
แบ่งปัน

กระทู้นี้ทำมาเพื่อให้ทุกคนในเกมไม่โดนพวกนี้ได้แอบอ้างหรือโกงครับ (-:

อ่านดีๆ สาระที่ควรรู้ สำหรับคนที่อยากรวยทางลัด อยากได้เยอะ ในราคาถูกๆนั้น เสี่ยงก็เยอะด้วย จำไว้ๆ

Ours โกงการ์ดไม่ยอมคืนเอาไปขายเอง

SunDarnD โกงบัตร

Kitzzzzaaa หลอกบัตร หลอกขายM หลอกขายของแคส

SucSeedFC หลอกขาย M

soikosw หลอกรับบัตร หลอกขาย M

OoTONGLONGoO โกงบัตร โกงขายเอ็ม

nannnook เปลี่ยนชื่อเป็น ooYIMKOWWAIoo เวลสูงแล้วแต่โกงทุกอย่าง

oCassiNovao โกงบัตร ฟรี1 สังเกตๆ

melres ขาประจำในฟรี 1 โกงขายM และของแคส

ChOtterkop เปลี่ยนชื่อเป็น zChOtOoUniteDz โกงทุกชนิด ระวัง ให้เบอร์แล้วหนี

StepGamePR เนียนไปทั่ว มั่วไปเรื่อย แอบอ้างทุกอย่าง เพื่อนทั้งเซฟ (-:

MRoChOtOoFC โกงทุกชนิด หลอกรับบัตร

zSuMMeRz โกงขายของแคส โกงบัตร

lToNlNw โกงการขายบัตรและโกงขายLP

DENCHAIWITTAYA โกงทุกชนิด

MyMoMoO คนนี้โกงเรื่องขายของแคส

OhTheinw โกงค่าจำลองลีค

KutterThachit = ชื่อในเกม NOMkcheng = ชื่อในบอร์ด โกงการขายของแคส

STOPzzzzzz โกงการขายจำลองลีค

eminemt = ชื่อในเกม ข้าวปั้น = ชื่อในบอร์ด โกงการขายจำลองลีค

keemzaaaa โกงเรื่องการแลกเปลี่ยนการ์ด

RonaldoThailand = ชื่อในบอร์ด โกงขายจำลองลีค

GODGHOST โกงทุกอย่าง+เกรียนมากๆ ไร้การศึกษาอย่างแรง

tamana โกงค่าจำลองลีค

KFCMive โกงบัตรทรู

TOTFGKJSAL โกงขายของแคชแล้วไม่ให้ของ

HeroesNon โกงของแคส

Cuut โกงค่าจำลองลีค

thenungzaza หลอกขายLP

NatSuAREz หลอกหลวงการขายโปร

aodlovemanu โกงการขายไอดีและของแคส

รายชื่อบุคคลเรานี้ไม่ได้มีการใส่ร้ายขึ้นอย่างแน่นอนเพราะเป็นรายชื่อที่มาจากพี่ๆน้องๆในเซฟช่วยกันบอก

๛ $ ID999 SIRoDULYAKERT หลักฐานครบ มีสำเนาบัตรของตัวเอง ๛
๛ นัดเจอเท่านั้นจะดีกว่า นนทบุรี กรุงเทพ เท่านั้น ๛
แก้ไขโดย ๐~casillas~๐ เมื่อ 11/พ.ค./55 18:30:37

LoveLoveFiFa_Thai
LoveLoveFiFa_Thai is offline LoveLoveFiFa_Thai (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 19 มีนาคม 2554 , จำนวนโพส : 646 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 25/พ.ค./55 20:30:06  

ขอดันกระทู้ตกแต่งเกมส์ของคุณ Master_Of_Sweeper วันละครั้ง
ฟีฟ่า3หรอเล่นอยู่แล้ว แต่ให้ฟีฟ่า2ปิดก่อนค่อยไปเล่น ^_^

จากคุณ : GoldSaint (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 10/ก.ค./55 19:36:40

ขอบคุณข้อมูล มดดำ - Muinain จะได้ระวังตัวกัน

มีคนลงข้อมูล SunDarnD -ผมมาดี - KaiSongKaMa คนเดียวกันหมด
อาจมีชื่ออื่นอีก ไงก็ระวังโดนโกงกันนะ
ตอนนี้ยังอยู่ในคลับโมโนลิท ชื่อทีมีคนโพสบอก
AeamManU - SaintAeamST - AeamMONOLITH - SainToSeaSoNaL

http://webboard.gg.in.th/topic/44/465408

facebook ไo้เลว
http://www.facebook.com/sundarnd.aeam
http://www.facebook.com/wisitsak.aeam
http://www.facebook.com/aeamkmutnb

รูปร่างหน้าตา
http://webboard.gg.in.th/topic/44/350495/3

ออกจากคลับแล้วเปลี่ยนตัวเล่นเข้าคลับเหมือนเดิม โกง+ความเลว

โกง 50 ยังโกง
http://webboard.gg.in.th/topic/44/377522/1

ความเลว คนอื่นน้ำท่วม มันยังไม่วาย+สำนึก
http://webboard.gg.in.th/topic/44/360043

ปล. ไม่โพสโต้พวกโกง เสียเกียรติ เอามาแค่เตือนภัย มีอันจะiiดก ไม่ใช่ว่าโกง-เกรียนไม่เป็น ออกตัวแทนถือว่าเลวด้วยกัน

แก้ไขโดย GoldSaint เมื่อ 20/ก.พ./56 5:44:50

จากคุณ : GoldSaint (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 12/ก.ค./55 14:13:47

นี่ คุณ GoldSaint มีปัญหากับผม มาก รึว่าอยากมีรึยังไง ถามหน่อยดิ และไม่ต้องเอาไอดีที่สร้างมาใหม่มาโพสโน้น โพสนั่นหรอก

เอาไอดีจริงมาเลย ผมถาม คุณนะ ผมไปด่าฟอปรี้แม่คุณรึยังไงไม่หยุดสักที ถ้ายังมีโพสของนายขึ้นมาเกี่ยวกับผมอีกเดียวจะได้เจอของดี แน่ ถ้าอยากรู้ ก้อลองได้นะ รึว่า ข้องใจอะ อยากไปเจอกันที่งานศูนย์ศิริกิติ์ ได้นะ อย่าดีแต่ในบอดแบบนี้ไม่ชอบอ่ะ บอกตรงๆ

มีไรอะเจอกันคุยกันได้ ถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องเดียวว่าไปอีกอย่าง แล้วเรื่องไอดี ไหนของใคร นั้นมันก้อไม่ใช่เรื่องอะไรของนายด้วยรึว่านายเป็นลูกเมียน้อยหรอ เห็นทุกข์ร้อนแทนคนอื่นดีจังเลย พอคุยด้วยดีๆ ก้อหลบหนี อยากจะทำให้ผมดังอะไม่ต้องหรอก ผมอะขอบคุณเป็นอย่างสูงเลย

แต่ทางที่ดีอะนะ นาย GoldSaint ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้านอะ ควรที่จะอยู่เฉยๆ เล่นเกมไปโน้น

รึว่า แพ้ผม 4-0 แล้วกดออกในช่วงสโมสรอะ ทนไม่ได้ถึงมานั่งตามรังควานตามจิกตามกัดไม่เลิกแบบนี้เลยหรอ

ผมว่าเรื่องแค่นี้ ไม่น่าจะโกดจะแค้นอะไรกันมากมายเลยนะ เดียวสโมสรครั้งหน้าผมเจอคุณอีกผมจะแกล้งยอมแพ้นะ OK ไหมอะ

ปล. คำพูดบางคำอาจจะดูแรงไป แต่ถ้ายังไม่หยุด ก้อจะไม่สนอะไรทั้งนั้นแหละ คนเราอะโตๆกันแล้วการศึกษาก้อมีแต่สำหรับคนบางคนต่อให้การศึกษาจะสูงเพียงไหนก้อไม่ช่วยอะไรเลยอย่างGoldSaint ไร้การศึกษาสิ้นดีเลย

จากคุณ : SunDarnD (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 12/ก.ค./55 19:17:56

DevilDrake
DevilDrake is offline DevilDrake (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 29 มกราคม 2555 , จำนวนโพส : 219 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 10/ก.ค./55 19:45:51  

มีอีกคนคับ
ชื่อในบอร์ด
DevilDrake โกงความหล่อ

นักเตะในตำนาน

ไปขี้เถอะ 555+

จากคุณ : Nicolas (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 12/ก.ค./55 4:56:47

GoldSaint
GoldSaint is offline GoldSaint (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 28 มกราคม 2553 , จำนวนโพส : 2574 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/ก.ค./55 14:26:11  

มีคนลงข้อมูล SunDarnD คนเดียวกับ ผมมาดี ไงก็ระวังโดนโกงกันนะ

ตอนนี้ยังอยู่ในคลับโมโนลิท AeamManU - SaintAeamST

http://webboard.gg.in.th/topic/44/465408

•══]═กระ═บี่═เย้ย═ยุทธ═จักรฟีฟ่า═>

จากคุณ : GoldSaint (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 11/ก.ค./55 14:27:48

ข้องไร อย่ามุดหัวละ ออกมาเจอๆกันซึ่งๆหน้าเลย ตาต่อตา ฟันต่อฟันเลย

ถ้านายไม่ยุ่งเรื่องของผม ผมก้อจะไม่ยุ่งกะนายเลยแต่นี่นาย หาเรื่อใส่ตัวดีนี่ เดียวก้อจัดให้ อย่าหลบหายไปละนะ

จากคุณ : SunDarnD (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 12/ก.ค./55 19:21:21

GoldSaint
GoldSaint is offline GoldSaint (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 28 มกราคม 2553 , จำนวนโพส : 2574 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 13/ก.ค./55 12:19:46  

•══]═กระ═บี่═เย้ย═ยุทธ═จักรฟีฟ่า═>

ถึง GoldSaint

จากคุณ : SunDarnD (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 13/ก.ค./55 22:29:24

GoldSaint
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 17/ส.ค./55 6:46:50  

นานมาทีสักหน่อย จะได้ระวังกัน

King-Cantona
King-Cantona is offline King-Cantona (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 25 เมษายน 2552 , จำนวนโพส : 51 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 17/ส.ค./55 21:04:08  

แย่ ไม่มีปัญญาหาแบบสุจริต ต้องโกงกันด้วยแค่เกมนะสังคม

Duck 'll Never Walk Alone

Maie
Maie is offline Maie (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 18 กันยายน 2555 , จำนวนโพส : 37 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/ก.ย./55 9:09:40  

ช่วยดันหน่อยคับเพื่อชาวฟีฟ่า
อันนี้กระทู้ผมคับ โดนมากับตัวเอาขึ้นให้ผมด้วยเด้อ
OoRissyDuanGoO โกงผมคับ
http://webboard.gg.in.th/topic/44/485353

ไม่มีอะไรหรอก

จากคุณ : VIPbWIN (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 5/ต.ค./55 19:45:48

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 5/พ.ย./55 3:55:32

มู้แบบเนี่ยน่าดัน พวกไม่รู้ดันมู้ไรกัน เด่วเราจะดันให้ทุกครั้งทีเข้ามาเลย

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./55 5:51:01

ระวัง

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 14/พ.ย./55 6:01:40

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 19/พ.ย./55 8:40:33

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 10/ม.ค./56 7:48:04

Fuck_<U>
Fuck_<U> is offline Fuck_<U> (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 1 พฤศจิกายน 2555 , จำนวนโพส : 386 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 19/พ.ย./55 13:49:51  

กระทู้เตือนภัย เช็คชื่อกันดีๆ ก่อนตกลงค้าขายน่ะ

แต่พวกนี้คงเปลี่ยนชื่อ หนีหาย ไปหมดแล้วละ เปลี่ยนชื่อโกงไปเรื่อยๆ

สั้นๆ ง่ายๆ ได้ใจความ iilii

ใช่ คงเปลี่ยนชื่อไปเรื่อยพอคนรู้เอามาบอกก็ไปด่าเขาควายชัดๆ ขุดต้องวังคนโกงมันแค้นมาโพสด่านะ

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 22/พ.ย./55 15:04:59

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 9/ธ.ค./55 10:44:19

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 15/ธ.ค./55 21:44:10

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/ธ.ค./55 2:21:30

จากคุณ : 100IIsJม้า (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 1/ม.ค./56 1:25:13

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/ม.ค./56 12:47:17

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 19/มี.ค./56 15:24:19

ท่าเรือรังสิต
ท่าเรือรังสิต is offline ท่าเรือรังสิต (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 18 พฤศจิกายน 2552 , จำนวนโพส : 354 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 4/ม.ค./56 23:22:50  

" คิดไรมากก็แค่เกมส์ "
“ข้าไม่ได้ติดใจในรสชาติของสุรา หากแต่ข้าชื่นชอบบรรยากาศของการร่ำสุรา ”

ยันม่าร์
ยันม่าร์ is offline ยันม่าร์ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 11 กันยายน 2553 , จำนวนโพส : 1213 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 10/ม.ค./56 11:33:04  

ขอบคุณครับที่เตือน

กระเทียมดอง ขาจรเซิร์ฟ 2/1-13 อยู่ไปทั่ว
เก่งร้อง..โปร ..อ่อนด่า..กาก พอมันตายด่า..เกรียน
SPECIAL FORCE เกมส์ออนไลน์ FPS อันดับหนึ่งของเมืองไทย

คงเปลี่ยนชื่อกันให้อุตาลุด

จากคุณ : w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 14/ม.ค./56 11:52:00

w่oMONOLITH
w่oMONOLITH is offline w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 13 ตุลาคม 2555 , จำนวนโพส : 74 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 9/ก.พ./56 6:23:09  

ผมถูกปรักปรํา ผมถูกปรักปรํา

w่oMONOLITH
w่oMONOLITH is offline w่oMONOLITH (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 13 ตุลาคม 2555 , จำนวนโพส : 74 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 3/มี.ค./56 3:14:42  

อย่าโกดกันนะพวกเลวพวกโกง ไม่ต้องมาตั้งชื่อเหมือนนะ

RedDevile
RedDevile is offline RedDevile (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 16 มีนาคม 2553 , จำนวนโพส : 382 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : โปรดระวังให้ดี ๆ เขียนเมื่อ : 25/มี.ค./56 23:48:19  

บุคคลพวกนี้โกงแหวนไปจากเกมนี้ครับ ระวังให้ดี ใครเจออาจจะแพ้ได้ 5555

ซื่อสัตย์ และไว้วางใจ

จากคุณ : RedDevile (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 25/มี.ค./56 23:55:26

RedDevile
RedDevile is offline RedDevile (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 16 มีนาคม 2553 , จำนวนโพส : 382 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/มี.ค./56 0:03:29  

4 ไอดีนี้ โกง 100 นัด จากสโมสร ใครเจอต้องเกรงกลัว !!!!

ซื่อสัตย์ และไว้วางใจ

จากคุณ : RedDevile (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 26/มี.ค./56 0:05:12

จากคุณ : RedDevile (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 26/มี.ค./56 10:16:19

w่oMONOLITH
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 31/พ.ค./56 3:37:06  

๐~casillas~๐
๐~casillas~๐ is offline ๐~casillas~๐ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 8 พฤษภาคม 2552 , จำนวนโพส : 978 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 6/มิ.ย./56 8:12:48  

ไม่ได้เข้ามานาน แต่ผม (ด้านล่าง) ไม่โกงแน่นอน ฮาๆ

๛ $ ID999 SIRoDULYAKERT หลักฐานครบ มีสำเนาบัตรของตัวเอง ๛
๛ นัดเจอเท่านั้นจะดีกว่า นนทบุรี กรุงเทพ เท่านั้น ๛

Webboard > EA SPORTS™ FIFA Online 2 > ห้องพักนักกีฬา
  Reload this Page อัพเดตล่าสุด คนหลอกขาย M ระบาด โปรดอ่าน

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268