GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > EA SPORTS™ FIFA Online 2 > ห้องพักนักกีฬา
  Reload this Page รวมมุกจีบสาว ๆ เสี่ยว ๆ

Search topic :  
Subject
oOoRooNeyoOo
oOoRooNeyoOo is offline oOoRooNeyoOo (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 ธันวาคม 2553 , จำนวนโพส : 447
 reply is old post Subject : รวมมุกจีบสาว ๆ เสี่ยว ๆ เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:03:55  
แบ่งปัน

มุกต่อไปนี้ จะจีบติดหรือไม่ติด ขึ้นอยู่กับ ความชำนาญของผู้ใช้ 555

เริ่มกันเลย !!

เรา: คุณๆผมขอยืม 5 บาทหน่อยได้ไหมครับ^-^
เขา:เอาไปทำอาไรอ่ะ
เรา:ผมอยากจะโทรไปบอกแม่ว่าผมได้เจอผู้หญิงที่นิสัยดีและน่ารักที่สุดในโลกอ่ะครับ ^-^

หลังจากเล่นเกมบางย่างกับแฟนคุนแล้ว แฟนคุนแพ้
แฟน: เราแพ้อีกแล้ว
เรา :แพ้อะไรหรอ?
แฟน : ก็แพ้เกมนี้ไง
เรา : แต่ยังไงเทอก็ชนะหัวใจเรา

เรา: นี่รู้มั้ยที่ผ่านมาเธอไม่ได้อยู่ในสายตาเราเลยนะ
เค้า: ทำไมอ่ะ(อึ้งนิดๆ)
เรา: แต่เธออยู่ในในใจเราเลยอ่ะ(ยิ้มในใจ อิอิ)
เค้า: บร้า(อึ้งกว่าเก่า)

ช : ของเราหายอ่ะ ไม่รู้ว่าลืมไว้ที่เธอป่าว
ญ : ลืมไรไว้อ่ะ เดี๋ยวช่วยหา
ช : หัวใจเราไง เจอมั้ยอ่ะ

วันสอบ
ญ : เป็นไงยากไหม
ช ; ยังไงๆ ก็ไม่ยากเท่าให้คุณยอมรับผม.

หลังสารภาพรัก
ญ : เธอ เรารู้สึกว่า ไม่ได้ชอบเธอนะ เป็นเพื่อนกันต่อไปเถอะ
ช : ....ถึงคุณจะไม่ชอบผม ผมก็ไม่ว่าอะไร...แต่ไม่มีวันให้ผมเลิกชอบคุณ

คุณ: (ตบที่นั่งบริเวณที่คุณนั่งอยู่) นั่งดิตรงนี้ว่าง
เธอ: ?
คุณ: (กุมหน้าอกซ้าย[ตัวเองนะ]) แล้วบอกว่า ตรงนี้ก็ยังว่าง

ผม : ได้ยินปะ??
สาว : ได้ยินไรเหรอ..
ผม : อ้าว!! ฟังดูดีๆจิ
ผม : เสียงหัวใจผมมันกำลังร้องเรียกหาคุณอยู่

ผม : ฟังเสียงหัวใจของฉัน.. แล้ว...
เธอ : อะไร?
ผม : แล้วเธออาจจะรู้ เหตุผลเดียวมีอยู่ ก็คือ รักเธอ
คุณ:หนาวมั้ย?
เธอ:หนาวจิ
คุณ:เพิ่งรู้นะ ว่านางฟ้าก็หนาวเป็นด้วย

เรา - ดูท้องฟ้าสิเล็กจัง
ญ - ทำไมหร๋อ
เรา- เขียนคำว่า รักเธอ ยังไม่พอเลยอ่ะ

เธอว่าปลาในทะเลเยอะมั้ยอะ
เยอะสิ
แต่ความรักที่เราให้เธอมากกว่านะจ๊ะ

เรา- บาย ครับ
เขา- บายค่ะ
เขา- ฝันดี นะ
เรา- อืม
เรา-ฝันร้ายนะ
เขา- ทามไม อ่ะ
เรา- เราจะได้เป็งพระเอก ไปช่วยเธอในฝันไง
เขา- พระเอกตกมาตายละสิ
เรา- ถ้าเราตายเธอก็ คงตายด้วยละ
เขา-ไหม อ่ะ
เรา- ก็ ใจมานผูกกัน ไง
เขา- อึ้ง!!!!

ช. ทำยังไงดีเราลืม
ญ. ลืมอะไรหรอ
ช. เราลืมเธอไม่ได้
ญ.^.^

เรา - จิ้ง จริ้งๆนะตัว
เขา - โกหกขอให้เปนหมันนะตัว
เรา - อ้าว ถ้าเราเปนหมันเทอจะมีลูกกะใครล่ะ
เขา - อึ้ง!!!!

1.ว่างไหมครับ
2.ว่างค่ะจะชวนไปไหนหรอค่ะ
1.ว่างๆก็มาเดินเล่นในใจผมก็ได้นะครับ
2.กรี๊ดๆๆๆ
เรา : ค่ำคืนนี้ช่างยาวนานจังเลยนะ..
เธอ : ... อือ
เรา : แต่ก็ไม่นานเท่ากับความรักที่เรามีให้เธอทั้งหมด
เธอ : !! (อึ้งๆ)

ชาย- หิวข้าวจัง ยังไมได้กินอะไรเลย
หญิง- ไปกินซะสิเดี๋ยวก็เป็นโรคกระเพาะหรอก
ชาย- ก็เป็นอยู่แล้วนี่ไง "กะเพราะว่ารักเธอ"
หญิง- แหวะ!!

เรา : หิวจัง

เธอ : ก็ไปหาอะไรกินสิ

เรา : กะว่าจะสั่ง....

เธอ : ??

เรา : สั่งพิซซ่า หน้าความรัก
สลัดผัก ความคิดถึง
เฟรนชฟราย ความคำนึง
คิดถึง&ห่วงใย^^

เรา-เธอรู้มั๊ยว่าหัวใจทั้งสี่ห้องอ่ะเราไว้ให้คัยบ้าง
เธอ-ไม่รู้อ่ะใครบ้างหรอ...?
เรา-ห้องแรกให้พ่อ ห้องที่สองให้แม่ ห้องที่สามให้ตัวเอง...
เธอ-แล้วห้องที่สี่ล่ะ..ให้ใคร?
เรา-ก็.......ให้หมาเราเองอ่ะ ฮิๆๆๆๆๆ
เธอ-{'}

ช นี่รู้ป่ะ เทอเปงคน โลภมาก
ญ เอ้า เราโลภตงไหน เราทำไรผิดเนี๊ยะ
ช ก็เธอเล่นเอาหัวใจเราไปทั้ง 4 ห้องเรย

ช:อิจฉา
ญ:อิจฉาไร
ช:อิจฉาเครื่องบินที่อยู่บนแอร์พอร์ท
อิจฉาปรอทที่อยู่กับคนไข้
อจิฉาเส้นเลือดที่อยู่ในหัวใจ
อจิฉาใครๆที่อยู่ใกล้เธอ

ช:รู้ไหมในท้องฟ้ามีอะไร
ญ:มะรู้อะ
ช:ในท้องฟ้ามีหมู่ดาว
ในเมืองลาวมีข้าวเหนียว
ในกะทะมีไข่เจียว
ใจดวงเดียวมีแต่เธอ

รักใครรักแท้และรักจริง
รักแล้วทิ้งมีบ้างเป็นบางหน
แต่รักนี้ขอสาบานจากใจตน
จะรักคนชื่อ......ตลอดไป
ป.ล.ตรงที่จุดเอาไว้ให้ใส่ชื่อคนที่เรารัก

ช: นี่ๆช่วยอะไรหน่อยได้มะ
ญ: อ่า ทำไรค่ะ
ช: ช่วยเดินไปตรงกระจกแล้วบอกคนนั้นว่าเราคิดถึง
ญ: บัดสบแท้

ช-เหนือ่ยมั้ยที่มาเดินเล่นในใจผม
ญ-แหวะ น้ำเน่าวะ
ช-ถึงน้ำเน่าแต่ยังเห็นเงาจันทร์นะ
ญ-กำ เสี่ยวรับประทาน
ช-เสี่ยวนักเพราะรักเธอ
ญ-กำx2 นี่เทอเบลอป่าวเนี่ย
ช-เบลอว่ารักแถบ-แบบว่ารักเธอ
ญ-กำกำกำกำกำ

"รู้มั้ยว่ารัก" เมื่อเขาเงียบหรืออึ้งไปสักพักค่อยพูดต่อ
"ก้อนล่ะเท่าไหร่"หมายถึงลักซ์สบู่อาบน้ำอ่านะ

ส่วนอันนี้เอาไว้เอาไว้คุยทางเนตที่จะต้องใช้ พิม เอานะ
"รู้มั้ยว่าแคร์" หลังจากที่เขาเงียบหรืออึ้ง หรือมีการจตอบรับมา
"กระป๋องล่ะเท่าไหร่"หมายถึงแป้งแคร์อ่านะ

จบแล้วครับ !!

กรีดแขนไม่ช่วยอะไรพี่ตูนบอกไว้

_LeoMessi_
_LeoMessi_ is offline _LeoMessi_ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 9 เมษายน 2553 , จำนวนโพส : 3691 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:08:21  

มุขนี้ เล่นกับรุ่นน้องบ่อย
ผม : น้องครับๆพี่อยากให้น้องเป็นแม่นาคจัง
น้องเค้า : ทำไมละคะ
ผม : เพราะจะได้รักพี่มากไงละครับ
น้องเค้า : ไปไกลๆเท้า

THE NEW SOLSKJAER "CHICHARITO"

“ I am a slow walker, but I never walk back.”
“ถึงแม้ผมจะเดินช้า . .แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง .. ”

4PluCk-
4PluCk- is offline 4PluCk- (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 30 กันยายน 2553 , จำนวนโพส : 952 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:11:07  

ช:อิจฉา
ญ:อิจฉาไร
ช:อิจฉาเครื่องบินที่อยู่บนแอร์พอร์ท
อิจฉาปรอทที่อยู่กับคนไข้
อจิฉาเส้นเลือดที่อยู่ในหัวใจ
อจิฉาใครๆที่อยู่ใกล้เธอ

I MESSI

I Love Manchester United // I Aum

อาไร อะ 555

จากคุณ : SUPPORTzii (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:31:01

-TwInGkLeZsTaR-
-TwInGkLeZsTaR- is offline -TwInGkLeZsTaR- (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 21 ตุลาคม 2553 , จำนวนโพส : 130 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:12:45  

ขอ เก็บ เอาไป ใช้ หน่อย ละกัน :PP ขอบคุณครับ

________________________________________________________________________________

-๏ ระยะทาง...กาลเวลา...ไม่สำคัญเท่ากับใจคน ๏-
-๏ Manager Name : TwInGkLeZsTaR ๏-

ทำไงอะครับ เเบบนี้ผมก้เเฟนมาดริดครับ เเอดมาทีbirdbird121@windowslive.com

จากคุณ : BeeBirdJa*-* (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:28:42

oOoRooNeyoOo
oOoRooNeyoOo is offline oOoRooNeyoOo (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 ธันวาคม 2553 , จำนวนโพส : 447 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:14:43  

ทำไม่มีรูปกันอ่ะ ทำยังไง

กรีดแขนไม่ช่วยอะไรพี่ตูนบอกไว้

IamNeNo
IamNeNo is offline IamNeNo (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 4 กันยายน 2553 , จำนวนโพส : 3420 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:16:56  

เรา:น้องครับขอซั้มทีสิครับ
น้อง:กี่ทีละค่ะ

ฝากบอกเธอว่าฉันนั้นคิดถึงเธอ
ไม่จืดไม่จางไม่ห่างหายไป...

ตรงแนวๆ

จากคุณ : Oh-Yeah (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:41:53

Mixest`
Mixest` is offline Mixest` (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 1 พฤศจิกายน 2553 , จำนวนโพส : 2814 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:21:04  

ถ้าอันแรกเราขอยืมห้าบาทแล้วเค้าให้มาเลยอะ . .

โดยไม่ถามว่าเอาไปทำไม ? จะทำยังไงดีว๊า (-_-")

__________________________________________________________________________________________________________________________________

LIONEL MESSI @ FC BARCELONA !!

• Manager Name : Mixest !
• Contact me : Miix.z@windowslive.com :)

55 งานเข้าไป

จากคุณ : SUPPORTzii (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:39:07

xEกlขีEว
xEกlขีEว is offline xEกlขีEว (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 26 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 2997 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 18:48:29  

ขอเก็บข้อมูลเพื่อนำไปใช้ละกันนะครับ

ขอบคุณมากมายครับ

รับทำโลโก้แมนยูแบบนี้นะครับ
ส่วนเรื่องอัตราค่าบริการแล้วแต่จะให้ครับ
ของทีมอื่น ลองแอดเมลมาคุยกันก่อนได้ครับ
ติดต่อที่ yokkeal_mufc@hotmail.com ครับ

หรือ http://webboard.gg.in.th/topic/44/305427

หยกเขียว แมนยูคลับ แห่ง สโมสรGloryManU
มีของกินเอยาะ >> GloryYOK >> แอดเฟสมาคุยกันก่อนนะครับ

ertotoza
ertotoza is offline ertotoza (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 26 มิถุนายน 2553 , จำนวนโพส : 1689 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 19:46:51  

เเก้ไขอัน2

หลังจากเล่นเกมFOL2กับแฟนคุนแล้ว แฟนคุนแพ้

แฟน: เราแพ้อีกแล้ว

เรา :แพ้อะไรหรอ?

แฟน : ก็แพ้ FifaOnline2 นี้ไง เเลค ดีเลย์ กระตุก ทั้งที่เน็ต 12mb เเถมตัวเองยังเจาะข้าง กับเล่นทุ่มไกลอีก

เรา : แต่ยังไงเทอก็ชนะหัวใจเรา

• Menager Name : GoingUp

F-]Torres-
F-]Torres- is offline F-]Torres- (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 24 เมษายน 2554 , จำนวนโพส : 855 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 19:48:27  

• Manager Name : marajuku107 !
• I Love Chelsea & Chinorot 310 รุ่น107 :)

ertotoza
ertotoza is offline ertotoza (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 26 มิถุนายน 2553 , จำนวนโพส : 1689 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 19:49:58  

มุขจากPramool.com
คนขาย : อาแปะกินกาแฟป่ะ
อาแปะ : อืมกินดิ

กูงง ฮายังไง

ertotoza
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 19:51:38  

มุขงงๆจาก Pramool.com
คนขาย : อาแปะกินกาแฟป่ะ
อาแปะ : อืมกินดิ

ฮายังไงวะ

xEกlขีEว
xEกlขีEว is offline xEกlขีEว (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 26 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 2997 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:01:04  

ซ้ำขออภัยครับ

เสียว
สมร : ฉันเบื่อสามีของฉันจัง พอหัวถึงหมอนก็หลับเป็นตาย ไม่ยอมทำการบ้านเลย
วิภา : ของฉันซิ ทำให้ฉันเสียวตลอดเลย
สมร : ว้าว...เธอคงจะมีความสุขมากเลยสิ
วิภา : สุขกะผีอะไร ก็เขากินเหล้าจนเมา แล้วนั่งเล่นมีดเล่นปืนทั้งคืน

ผลพลอยได้
ช่วงเป็นแฟน : ชวนกันไปดูหนังผึ ถึงฉากน่ากลัวจะได้กอดกันถนัด ๆ
แต่งงานมีลูก : ดูหนังรักเพื่อตอกย้ำความผูกพัน
7ปีผ่านไป : ดูหนังบู๊ จะได้จำท่าใหม่ ๆ ไปจัดการกับอีกฝ่าย

ส่วนเรื่องอัตราค่าบริการแล้วแต่จะให้ครับ
ของทีมอื่น ลองแอดเมลมาคุยกันก่อนได้ครับ
ติดต่อที่ yokkeal_mufc@hotmail.com ครับ

หรือ http://webboard.gg.in.th/topic/44/305427
สถานะ : ว่าง

หยกเขียว แมนยูคลับ แห่ง สโมสรGloryManU
มีของกินเอยาะ >> GloryYOK >> แอดเฟสมาคุยกันก่อนนะครับ

F-]Torres-
F-]Torres- is offline F-]Torres- (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 24 เมษายน 2554 , จำนวนโพส : 855 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:05:50  

• Manager Name : marajuku107 !
• I Love Chelsea & Chinorot 310 รุ่น107 :)

สวดยอดได้ใจ

สถานะ : ว่าง

จากคุณ : xEกlขีEว (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:08:09

F-]Torres-
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:11:45  

F-]Torres-
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:21:31  

.... ตด .... นี้เพิ่อ เทอร์ ... ว่างั้น 55+

จากคุณ : กาก...(..ขั้นเทพ..) (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 27/เม.ย./54 11:51:28

_LeoMessi_
_LeoMessi_ is offline _LeoMessi_ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 9 เมษายน 2553 , จำนวนโพส : 3691 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 20:46:22  

ผม : เธอ เธอเป็นญาติกับสไปเดอร์แมนรึปล่าว
เธอ : ปล่าวหนิ ทำไมหรอ
ผม : ว่าแล้ว เธอถึงไม่ได้มีเยื่อใยให้ผมเรย

THE NEW SOLSKJAER "CHICHARITO"

“ I am a slow walker, but I never walk back.”
“ถึงแม้ผมจะเดินช้า . .แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง .. ”

SUPPORTzii
SUPPORTzii is offline SUPPORTzii (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 2 มีนาคม 2554 , จำนวนโพส : 160 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 21:01:47  

บางสิ่งเราก็ไม่ควร จำ ถ้ามันทำให้ใจ เจ็บ แต่บางสิ่งก็ควรจะเก็บ ถ้ามันเป็นความ เจ็บ ที่น่า จำ

bewer
bewer is offline bewer (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 26 ธันวาคม 2551 , จำนวนโพส : 3433 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 21:29:50  

iPod = 7900 บาท

iPad = 16000 บาท

iPhone4 = 25000 บาท

iLoveU = ประเมินค่ามิได้ ♥♥

thanaorm
thanaorm is offline thanaorm (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 18 เมษายน 2554 , จำนวนโพส : 4 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 21:42:36  

ผมเอาไปใช้แล้วคับโดนตบเลย

ป.ล.ตอนนี้ยังไม่หายบวมเลย

!-l_l-!^GoLFz-
!-l_l-!^GoLFz- is offline !-l_l-!^GoLFz- (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 16 ธันวาคม 2552 , จำนวนโพส : 761 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 26/เม.ย./54 22:17:00  

แต่ละอัน กวน... ดีจัง ! 555555

เก่งไม่กลัว ! กลัวกาก !

Webboard > EA SPORTS™ FIFA Online 2 > ห้องพักนักกีฬา
  Reload this Page รวมมุกจีบสาว ๆ เสี่ยว ๆ

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268