GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > EA SPORTS™ FIFA Online 2 > ห้องพักนักกีฬา
  Reload this Page นักเลงคีบอต ต้องเจอผม หึหึ

Search topic :  
Subject
TPmanager
TPmanager is offline TPmanager (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 11 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 119
 reply is old post Subject : นักเลงคีบอต ต้องเจอผม หึหึ เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 15:54:47  
แบ่งปัน

คือเมื่อคืนนี้เวลาประมาณ 5ทุ่ม ผมปั้นไอดีใหม่ชื่อ Spades แล้วกะว่าจะทำเควสเวิลทัว กดไปเจอคนเลเวล 117
ก็บอกเค้าว่าขอชนะได้มั้ยจะเอาเควส เค้าไม่พิมกลับ ผมก็เลยเล่นตามปกติ แต่พอผมได้ฟรีคิกแล้วยิงนำ 1-0 หลังจากนั้นมาก็ระเบิดฟรอม กดไป3-0 และแล้วความเกรียนของมันก็เริ่มออก พิมพ์มาว่า อย่าเลี้ยงเยอะ เดียวเจ็บ พอผมได้บอลมันก็สไลเอาตายจนเจ็บไปหลายคน จนมันทนไม่ไหว มาด่าผมด้วยศัพวัยรุ่นต่างๆ จนผมทนไม่ไหว บอกว่า นักเลงคีบอตหรอ ถ้าเก่งจริงดังที่พิมพ์ อยากเจอตัวจริง มันบอกมันเล่นหน้ารามซอย 39 บอกชื่อร้านเสรจสับ ให้ผมมาเลยมันจะรอ พอดีบ้านผมอยู่ลาดพร้าว41 ขับรถไปก็ถึง เลยลองไปดู พอไปถึง เห็นมีกลุ่มวัยรุ่นนั่งเล่นอยู่ส่งเสียงดังเลยเดินดูทีละคน เจอคนนึง อายุประมาณ 24-25
เลยถามว่าน้องใช่มั้ยที่ให้พี่มาหา มันทำหน้าเสีย แล้วตะโกนเรียกเพื่อนประมาณ3คนที่หน้าร้านเดินเข้ามา
บอกมันโดนหาเรื่องช่วยที หน้าตาเอาเรื่องทุกคนเดินตรงมาที่ผมเหมือนจะทำร้ายร่างกาย ผมเลยถกเสื้อขึ้น
ให้เห็นถึง .38 แม็กนั่ม มันก็เดินถอยออกไป แล้วเจ้าของร้านก็เดินเข้ามาถามว่ามีเรื่องอะไรกันหรอคับ ผมเลยบอกว่าไอคนนี้มันท้าผมมาหาถึงที่บอกถ้ามาจะรุมกระทืบ ผมเลยลองมาแต่มาถึงมันกลับนั่งเงียบส่วนเพื่อน3คนก็หายไปแล้ว ผมเลยบอกว่าเล่นเกมส์นะหัดมีมารยาทมั้งให้เกียรคนอื่นบางคนไม่ใช่รุ่นเดียวที่จะมาด่าเสียๆหายๆ ลามปามถึงบิดามารดา มันก็ก้มหน้าคับๆ ผมไม่ติดใจอะไรอีกเลยขับรถกลับมาบ้าน มานอนคิดไปคิดมา ผมนี้ก็เกรียนไม่ใช่เล่นเลยนะ หึหึ

- จะอยู่อย่างเดียวดาย หรือจะตายด้วยอุดมการณ์ -

Rossy
Rossy is offline Rossy (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 24 มกราคม 2552 , จำนวนโพส : 907 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 15:58:27  

แปะ แปะ นายแน่มากกั๊บ

เอาไปเลย 5ดาว *-*

•ยามกุมีผีผอมตอมกันแดก ยามถังแตกผีอ้วนพากันหนี
เมิงมีบ้างกุมีบ้างก็ยังดี ยามเมิงมีเมิงแอบแดกแหกตากุ•

MinGz
MinGz is offline MinGz (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2552 , จำนวนโพส : 1838 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 15:59:31  

โหด จริง ๆ

พวก เกรียน ๆ ต้อง เจอ งี้ หละ คับ

คุณทำถูกแล้ว!!

" fOrEveR anD tOgEtHeR "
แรง มา ก้อ แรง ไป น๊า >,<

GM-Fame
GM-Fame is offline GM-Fame (เกมส์ มาสเตอร์) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 13 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 31111 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:04:40  

ออกจะใจร้อนนิดนึงในการพกพาอาวุธออกนอกบ้านยามวิกาลอ่านะคะ ^^"

โชคดีที่ไม่ได้เกิดเหตุอะไรร้ายแรง .. ครั้งต่อไปอยากให้ใจเย็นกว่านิดนึงนะคะ

ห่วงใยทุกคนจากใจจริงๆค่ะ

E-Mail ติดต่อทีมงาน
SF = gm@SF.in.th
FOL2 = gm@FOL2.in.th
Revo = gm@Karma.in.th
MW2 = gm@MW2.in.th

nuim
nuim is offline nuim (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 316 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:07:21  

นายแน่มาก ปรบมือให้เลย

ทำถูกแล้ว มีการท้าด้วย ให้มันรู้ซะมั้ง เก่งแต่ปากจริง55 เยี่ยม

Thakorn แฟนผี แต่ชอบ Lucio

Slytherin
Slytherin is offline Slytherin (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 13 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 355 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:07:28  

กัว เรย T_T

ทายาทสลิทิริน

TheKopsFCT
TheKopsFCT is offline TheKopsFCT (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 4 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 125 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:08:28  

เป็นผมถ้ารู้ที่อยู่แบบนี้ละก็เตรียมตัวเจ็บ

เพราะผมใจร้อนกว่า จขกท.

ใครเข้ามาอ่านก็ให้เกียรติกันหน่อย

My Name Is LIVERPOOL

TPmanager
TPmanager is offline TPmanager (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 11 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 119 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:14:53  

[quote=GM-Fame]ออกจะใจร้อนนิดนึงในการพกพาอาวุธออกนอกบ้านยามวิกาลอ่านะคะ ^^"

โชคดีที่ไม่ได้เกิดเหตุอะไรร้ายแรง .. ครั้งต่อไปอยากให้ใจเย็นกว่านิดนึงนะคะ

[/quote]
แหมๆก็เค้าบอกจะรุมตืบผมนิผมเลยต้องหาสิ่งยึดเหนี่ยวจิตใจ แค่ไว้ขู่คับไม่ได้กะเอาไปใช้ ปล.ปืนมีทะเบียนนะคับไม่ได้ผิดกฎหมาย หุหุ

- จะอยู่อย่างเดียวดาย หรือจะตายด้วยอุดมการณ์ -

EnDz
EnDz is offline EnDz (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 27 พฤศจิกายน 2551 , จำนวนโพส : 313 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:17:22  

5 5+

คิดถึงตอนมันหน้าเสียอ่ะ

คงจะขำมากเลยสิน่ะ

Liverpool FC

lllUnLimitedlll
lllUnLimitedlll is offline lllUnLimitedlll (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 21 พฤศจิกายน 2551 , จำนวนโพส : 369 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:26:20  

แรงได้ใจ

เห่อๆ

ก็นะ เด็กไทยชอบใช้อารมณ์ตัดสินปัญหา

ผมอยากให้ทุกคนรู้จักเคารพกันบ้าง

คนเล่นเกมนี้อายุ 30+ แล้วก็มี

มาด่า.ๆ เกรียนๆ พ่ อคุณตาย อะรัยอย่างนี้ ผมว่ามันก็ไม่ควร

เกมการแข่งขันถ้าแพ้ก็ต้องยอมรับ

แต่ผมก็ต้องปิดการสนทนาอะ ผมก็21แล้ว ไม่ใช่เพื่อนเล่น ไม่ใช่ที่ระบายอารมณ์ของใคร

จะมานั่งให้ด่าคงเป็นไปไม่ได้

อย่าใช้อารมณ์อยู่เหนือเหตุผลกันนะคับ

เห็นคนไทยฆ่ากันเองแล้วผมรู้สึกไม่ดี

ชื่อในเกม 1.AliveFoRYou 2.MasochismzZ ถ้าเจอเราก็เสียบเบาๆ เดี๋ยวเราเจ็บ... อิอิ
facebook : http://www.facebook.com/jio.lightning

tedybeer is offline tedybeer (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 16 กุมภาพันธ์ 2552 , จำนวนโพส : 68 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:27:30  

ผมว่าจิงๆ จขกท ผิดนะ ถึงแม้ในเกมพวกนั้นจะผิดก็ตาม แต่นี่มันชีวิตจริง..... เรื่องไม่เป็นเรื่องแท้ๆ

ถ้า 4 คนนั้นสู้ขึ้นมา คุกเลย

เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีให้กับเด็กด้วยครับ

.............................................

GM-Fame
GM-Fame is offline GM-Fame (เกมส์ มาสเตอร์) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 13 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 31111 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:28:30  

[quote=TPmanager][quote=GM-Fame]ออกจะใจร้อนนิดนึงในการพกพาอาวุธออกนอกบ้านยามวิกาลอ่านะคะ ^^"

[/quote]
แหมๆก็เค้าบอกจะรุมตืบผมนิผมเลยต้องหาสิ่งยึดเหนี่ยวจิตใจ แค่ไว้ขู่คับไม่ได้กะเอาไปใช้ ปล.ปืนมีทะเบียนนะคับไม่ได้ผิดกฎหมาย หุหุ[/quote]

ต้องการสิ่งยึดเหนี่ยวจิตใจจริงๆเหรอคะ .. งั้นครั้งหน้าแนะนำให้ยกพระพุทธรูปไปพร้อมบทสวดมนต์ดูเท่ห์กว่ามั้งคะ อิอิ (ล้อเล่นน่า)

E-Mail ติดต่อทีมงาน
SF = gm@SF.in.th
FOL2 = gm@FOL2.in.th
Revo = gm@Karma.in.th
MW2 = gm@MW2.in.th

กุหลาบเริงร่า
กุหลาบเริงร่า is offline กุหลาบเริงร่า (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 21 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 28 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:34:58  

เสียดายไม่มีใครตาย อยากจะรู้เหมือนกันว่าถ้ากระสุนปืนมันตัดสินปัญหาได้ จะมีกฎหมายเอาไว้ทำไม

Slytherin
Slytherin is offline Slytherin (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 13 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 355 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:38:38  

แร้ว จาพาดหัววันพุ่งนี้ยังไงอะ

"จ่อยิง ดับอนาถ โจ๋เล่นเกม ฟีฟ่าออนไลน์ ผิดใจ ควัก .35 ยิงดับหมดร้าน"
-*-

เกมโดนด่าอีก -*-

ไม่ได้เก่วกะเกมเรย -*-

ทายาทสลิทิริน

SpOrKz
SpOrKz is offline SpOrKz (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 1576 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:54:49  

เปนเรื่องจริงหรอ?????

หรือ แต่ง ?????

ขอชื่อ ในเกมส์ ทั้ง นาย และคู่ กรณี หน่อย สิครับ

### TiHiE iR iE A iL ###
### TiHiE iR iE A iL ### is offline ### TiHiE iR iE A iL ### (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 17 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 1998 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:55:35  

ให้ 4 กะโหลก -*-
จุ๊ๆ ชีวิตคนไม่มี Life Point นะคับ ไม่ใช่ยิงกันแล้ว เลือดเหลือ 15 แดงๆยังวิ่งได้ ใจเย็นๆกันหน่อย

ในชีวิตจิง Continued ไม่ได้นะคับ...

แล้วถ้าถามว่า พวกมันทะมึน เดินตรงมาทางเราเป็นกลุ่มจาทำอย่างไร ????

ตอบ ถ้าเป็นผมจารอให้มาใกล้ๆ แล้วเดินเข้าไปหา แล้วหันหน้าทางเดียวกับมัน พูดดังๆ ใครมาเก๋ากับเพื่อนKu ฟะ

กอดคอซักคน แล้วถามนายดื่มไรเย็นๆกันไม๊ ^ ^ (ใครลองแล้วบาดเจ็บ หายแล้วมารายงานผลด้วยนะคับ )

ปล.การพกอาวุธ หากเผชิญกับกลุ่มคนมาก ระวังอาวุธของท่านจะไป ตี+ให้ฝ่ายตรงข้ามเป็นจิ้งเหลนยักษ์กินไก่ติดปืนไฟ นะคับ

เป็นห่วงจิงๆ เลยต้องเอามาฝากกัน ^ ^

***ที่สำคัญ กลัวเกมส์โดนแบน พวกผมไม่มีอะไรเล่น GM ตกงาน GM Job ท่าทางภรรยาเค้ายังเล็ก ลูกเค้ายังเด็กนะคับ ^ ^***

ราชัน ก็คือ ราชัน ฉันท์ใดก็ฉันท์นั้น ถึงใครจะมองอย่างไร แต่สมญานามนั้นไซร้ คือราชัน วันยังค่ำ
แก้ไขโดย ### TiHiE iR iE A iL ### เมื่อ 18/ก.พ./52 16:59:17

SHOW
SHOW is offline SHOW (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 30 ธันวาคม 2551 , จำนวนโพส : 735 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:58:40  

[quote=Slytherin]แร้ว จาพาดหัววันพุ่งนี้ยังไงอะ

"จ่อยิง ดับอนาถ โจ๋เล่นเกม ฟีฟ่าออนไลน์ ผิดใจ ควัก .35 ยิงดับหมดร้าน"
-*-

เกมโดนด่าอีก -*-

ไม่ได้เก่วกะเกมเรย -*-[/quote]

เหอๆ ถ้า เป็นเเบบนั้น ใจ นึง ก้ อดขำๆ
ว่าเกม กีฬานะเนี้ย ถึงกับ ยิงกันตาย

ถ้าเป็นเกมเเนว SF SA PB ก็ว่าไปอย่าง

###### ArsanaL #####
รักที่ใจ ใช่ผลเเพ้ชนะ

สมควร
สมควร is offline สมควร (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 16 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 208 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 16:58:53  

หุหุ มีปืนด้วยย 555+

ระวังนะฆ่าคนผิดกฎหมายระวังติดคุกนะ 555+

เข้าไปข้างในข้างนอกจะใหญ่ยังไงก็ชนชั้นเดียวกันหมด เต็มที่ก็สบายหน่อยถ้ามีเงิน หรือไม่ก็ต้องเป็นน้องๆอ่ะ สบายปากลำบากตรูด

เคยใจร้อนแบบนี้มาแล้วแต่พอติดคุกไป คิดอะไรๆได้เยอะแถมไม่เท่ด้วย

KoKo
KoKo is offline KoKo (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 3 ธันวาคม 2551 , จำนวนโพส : 2474 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : - - เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 17:02:32  

โคตร โหด 55

BanKKub
BanKKub is offline BanKKub (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 29 ธันวาคม 2551 , จำนวนโพส : 3995 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 17:04:13  

[quote=TPmanager]คือเมื่อคืนนี้เวลาประมาณ 5ทุ่ม ผมปั้นไอดีใหม่ชื่อ Spades แล้วกะว่าจะทำเควสเวิลทัว กดไปเจอคนเลเวล 117
ก็บอกเค้าว่าขอชนะได้มั้ยจะเอาเควส เค้าไม่พิมกลับ ผมก็เลยเล่นตามปกติ แต่พอผมได้ฟรีคิกแล้วยิงนำ 1-0 หลังจากนั้นมาก็ระเบิดฟรอม กดไป3-0 และแล้วความเกรียนของมันก็เริ่มออก พิมพ์มาว่า อย่าเลี้ยงเยอะ เดียวเจ็บ พอผมได้บอลมันก็สไลเอาตายจนเจ็บไปหลายคน จนมันทนไม่ไหว มาด่าผมด้วยศัพวัยรุ่นต่างๆ จนผมทนไม่ไหว บอกว่า นักเลงคีบอตหรอ ถ้าเก่งจริงดังที่พิมพ์ อยากเจอตัวจริง มันบอกมันเล่นหน้ารามซอย 39 บอกชื่อร้านเสรจสับ ให้ผมมาเลยมันจะรอ พอดีบ้านผมอยู่ลาดพร้าว41 ขับรถไปก็ถึง เลยลองไปดู พอไปถึง เห็นมีกลุ่มวัยรุ่นนั่งเล่นอยู่ส่งเสียงดังเลยเดินดูทีละคน เจอคนนึง อายุประมาณ 24-25
เลยถามว่าน้องใช่มั้ยที่ให้พี่มาหา มันทำหน้าเสีย แล้วตะโกนเรียกเพื่อนประมาณ3คนที่หน้าร้านเดินเข้ามา
บอกมันโดนหาเรื่องช่วยที หน้าตาเอาเรื่องทุกคนเดินตรงมาที่ผมเหมือนจะทำร้ายร่างกาย ผมเลยถกเสื้อขึ้น
ให้เห็นถึง .38 แม็กนั่ม มันก็เดินถอยออกไป แล้วเจ้าของร้านก็เดินเข้ามาถามว่ามีเรื่องอะไรกันหรอคับ ผมเลยบอกว่าไอคนนี้มันท้าผมมาหาถึงที่บอกถ้ามาจะรุมกระทืบ ผมเลยลองมาแต่มาถึงมันกลับนั่งเงียบส่วนเพื่อน3คนก็หายไปแล้ว ผมเลยบอกว่าเล่นเกมส์นะหัดมีมารยาทมั้งให้เกียรคนอื่นบางคนไม่ใช่รุ่นเดียวที่จะมาด่าเสียๆหายๆ ลามปามถึงบิดามารดา มันก็ก้มหน้าคับๆ ผมไม่ติดใจอะไรอีกเลยขับรถกลับมาบ้าน มานอนคิดไปคิดมา ผมนี้ก็เกรียนไม่ใช่เล่นเลยนะ หึหึ
[/quote]

โอ้ย ผมชอบมากลูกเพ่แนวนี้ ผมชอบ

เป็นแบงก็ไม่ไหวนะ

นัดให้เจอบ้านอยู่ใกล้กันแบงก็ไป

** ~ Manchester United Only ~** !!

PauL is offline PauL (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2552 , จำนวนโพส : 48 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 18/ก.พ./52 17:08:05  

รับ casillas ครับ

Webboard > EA SPORTS™ FIFA Online 2 > ห้องพักนักกีฬา
  Reload this Page นักเลงคีบอต ต้องเจอผม หึหึ

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268