GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > REVO > REVO Talk
  Reload this Page ขอตั้งกระทู้อำลาเกมคาม่านะครับ

Search topic :  
Subject
เบนซ์เองครับ
เบนซ์เองครับ is offline เบนซ์เองครับ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 20 ตุลาคม 2554 , จำนวนโพส : 725
 reply is old post Subject : ขอตั้งกระทู้อำลาเกมคาม่านะครับ เขียนเมื่อ : 13/ก.ย./55 22:41:43  
แบ่งปัน

อำลาเกมคาม่า เกมนี้เป็นเกมที่ดีมากเลยครับ ผมจำได้ที่ผมเห็นเกมคาม่าครั้งแลกคือ
มันประกาศที่หน้าเว็บของ SF ผมเลยลองเล่นดู ตอนนั้น ภาพและเสียงสวยสมจริงมากครับมากครับ
ตอนนั้นปืนในฝันผมคือปืน AK ครับ อยากได้มากเลยคิดว่าจะเอามาให้ได้ แต่ ตอนนั้นผมยังติด SF อยู่
เลยไม่ได้อะไรมาก ก็เล่นเป็นพักๆ อยากบอกว่าปืนครกเจ๋งดี ผมซื้อตอนยศบั้งถ้าจำไม่ผิดนะ

แต่พอตอนหลังเปลี่ยนเป็น REVO แรกๆ ทำใจไม่ได้ เนื่องจาก ภาพ-เสียง รูปแบบการยิงเปลี่ยน เล็งก็ช้า แทบจะเลิก
แต่พอได้ยินข่าวมาว่าจะปรับการยิงให้คล้ายของเดิมและเล็งยิงให้เร็วขึ้นเลยเล่นต่อ

กิจกรรม GOLD AK ครั้งที่1 ผมออนต่อเนื่องโดยไม่ปิดคอม29 ช.ม. รวมๆกับที่ไม่ต่อเนื่องอีก เวลา1อาทิตย์
รวมๆเกิน150 ช.ม. เปิดได้ AK กล่องที่ 63 ซึ่งเป็นตัว C เหตุที่เปิดได้ เพราะจับใต๋ได้ ตอนนั้นยศ2เพด
พอได้เลยทำคลิปให้เพื่อนที่ออนมาด้วยกันดูแค่นั้น เพื่อนร่วมออนคือ อาวุธหลัก (1กล่องต่อ1 ช.ม.)

หลังจากนั้นผมก็เล่นมาจน 2ดาวดำ
ผมไม่เคยใช้โปรในการเล่นแม้แต่ครั้งเดียว
ถ้าเห็นผมล็อกห้องใส่รหัส แล้วในห้องนั้นมีแต่คนคลั่ง นั่นหมายความว่า พวกผมกำลังใช้โปรอยู่ เพื่อจับผิดรูปแบบการเล่นของคนใช้โปรแกรมช่วยเล่น

กิจกรรมการแข่งแคลน ปืนที่ผมได้มาคือ camo kar98k จากแคลนฟิ้งค์แรก ผมได้ รอบ3 เนื่องจากให้คนอื่นก่อน จากลุงหัวแคลน

กิจกรรม AK รอบที่2 V14 ผมเปิดกล่องแค่28กล่อง (2กล่อง/1ช.ม.) ผมเปิดก่อนหมดกิจกรรมวันนึง เพื่อที่จะได้ไม่ไปแย่งคนอื่นที่ยังไม่มี

ตัว2ดาวผมเติมไปไม่เกิน 2พัน5ร้อย

ปืนที่ผมชอบใช้คือ ตอนแรกเลย
ภาคเก่า AVS 36 ได้เรงใจมาจากคลิปๆหนึ่ง สไน MN

ภาคใหม่ใช้ตอนแรก AK
สไน lee
ตอนหลัง stg44 avs36
สไน kar89k
ชอบเล่นโหมดซิงเกิล ด่านบังเก้อ แรงจูงใจ ท่านสเปคต้า
ส่วนด่านวันเฮ้าชอบส่วนตัว
ด่านแพ้นก็ชอบ โหมดที่อ่อนที่สุดคือวางระเบิด ที่เหลือพอได้

อยากเล่น เซิฟเกาหลีแอดมาคุยได้ skype --- benzlovers1
เดี๋ยวผมช่วย แอดมาอย่าเกรียนนะ ผมจะช่วยเต็มที่ ข้อแม้คือ พวกคุณก็ต้องช่วยผมเหมือนกันนะครับ

"อยู่อย่างคนคลั่ง แต่ไม่คลั่งอย่างคนบ้า"

เบนซ์เองครับ is offline เบนซ์เองครับ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 20 ตุลาคม 2554 , จำนวนโพส : 725 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 13/ก.ย./55 22:42:20  

ใจหายเลยพูดจริงๆ ผมใจหายมากๆ ว่าจะมาเล่นสะหน่อย

"อยู่อย่างคนคลั่ง แต่ไม่คลั่งอย่างคนบ้า"
แก้ไขโดย เบนซ์เองครับ เมื่อ 13/ก.ย./55 22:44:18

+ยมทูตสีขาว+
+ยมทูตสีขาว+ is offline +ยมทูตสีขาว+ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 9 มิถุนายน 2554 , จำนวนโพส : 407 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : .. เขียนเมื่อ : 13/ก.ย./55 23:16:50  

ถึงไว้ว่าเกมนี้จะจากไป แต่ข้า

จะคอสเพย์ เป็นไก่ เชอนอฟ ในทุกสนามรบบีบีกันต่อไป

ไว้อาลัยแก่ ไก่เชอนอฟ ผู้เป็นอมตะในทั้ง KOB และ REVO

ทุกครั้งที่ฉันคราชีวิตใคร ฉันจะร้องไห้แทนพวกเขา
MoMo The Gird God Of Death

+ยมทูตสีขาว+
+ยมทูตสีขาว+ is offline +ยมทูตสีขาว+ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 9 มิถุนายน 2554 , จำนวนโพส : 407 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : .. เขียนเมื่อ : 13/ก.ย./55 23:32:48  

เอาประวัติโดยย่อมั่ง

เริ่มมาไอดีนี้ไม่ใช่ของข้าหรอก แต่รุ่นพี้ให้มาลองเล่นตอนภาค KOB
เล่นแรกๆ ยาก. เล่นไปเล่นมาก็เก่งขึ้น จนอยากเป็นปืนแรร์
ปืนแรกที่ได้คือหน้าไม้ ตอนมาก็อาก้า แม่j เทพมากอาก้าตอนนั้น

ตอนมา 6-7 เดือนมันก็เปลี่ยนมาเป็นรีโว ความรู้สึกเหมือนเล่นง่ายขึ้น
ต่อมาก็มีคนชวนไปเข้า RETURN ช่วยกันปั้มวอแคลนจนได้สไนเขียว ดำ มีดทอง มาได้
ด้วยความบ้าคลั่ง หลังจบการแข่งถึงขนาดนิ้วล็อกเลยทีเดียว

พักให้สบายเถอะน่ะ เชอนอฟ แขวนปืนทิ้งไว้ได้แล้วล่ะ พอแล้ว สงครามสิ้นสุดแล้ว

ทุกครั้งที่ฉันคราชีวิตใคร ฉันจะร้องไห้แทนพวกเขา
MoMo The Gird God Of Death

ไม่คิดจะทำคลิปอำลาหน่อยหรอ ถ้าทำ บอกด้วยนะ ไปด้วย

จากคุณ : เบนซ์เองครับ (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 14/ก.ย./55 8:58:18

หนีไปเล่น WOT แล้วจ๊ะ เลยไม่เครียดเท่าไร

จากคุณ : +ยมทูตสีขาว+ (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 14/ก.ย./55 23:23:42

เอ็มใส่ออกปี
เอ็มใส่ออกปี is offline เอ็มใส่ออกปี (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 20 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 13700 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 14/ก.ย./55 3:04:22  

ในอดีตกาลที่ผ่านมา ปี 2010 เดือนยี่

เปิด OBT วันแรกผมเข้ามาเล่นเลย เล่นแต่เชอร์นอฟกับออตมาร์ (ไม่เล่นหน่วยอื่นเลย)

ที่ผมลองหันมาเล่นสไนครั้งแรก เพราะว่ามันแจก mosin nagant และที่ผมเล่นอาวุธหนัก เพราะมีแจกกล่องที่มีหน้าไม้ด้วย

10000 DE แรก จากธนบัตรในนิตยสาร ผมใช้ซื้อ Breda (ตอนนั้นยศร้อยตรีพอดี)

ต่อมา ผมเอาชนะ GM ได้ (ผมน่ะแหละตัวถ่วง) ผมเลยได้มา 50000 DE ผมเอาไปเปิด Piat กับ หน้าไม้ ปรากฏได้ทั้งคู่

ช่วงนั้น ผมก็ได้แคลนมา (ต้นคิดไม่ใช่ผม แต่เป็นคนอื่น)

เรื่อยมา ผมได้ข่าวเรื่องปืนพัง ผมเลยลองทำบ้าง และผมก็เริ่มทำคลิปปืนพังออกมา

ไปๆมาๆ ผมเริ่มบ้าเลือดเอามีดไล่ฟันคนในทีมเดทและยึดธง ตอนนั้นใกล้ถึงเวลาสุดท้ายแล้ว

พอ Revo มา มีดมันเริ่มฟันทีเดียวตาย ผมก็เล่นมีดแบบจริงจังอยู่ช่วงนึง (ผมเปลี่ยนชื่อเป็น พลดาบ เลยตอนนั้น) ส่วนใหญ่ก็เล่นแต่เจ้าหมีหิมะกับ*้เดอเรียนนั่นแหละ

ผมก็เล่นกับพวกของใหม่ๆ ทำมันพังแล้วเอามารวมเป็นคลิปอยู่เนืองๆ และหาวิธีเล่นแบบบ้าๆ มาอยู่เรื่อยๆ (โอ ท่าพิฆาตดาบคู่)

ผมหยุดเล่นไปราวๆ สามเดือน (ตั้งแต่มิถุนาได้มั้ง) ก็คิดๆ อยู่ว่าคงจะปิด สุดท้าย ดันมาปิดเข้าจริงๆ

ถึงเวลาที่มันจะต้องไปแล้ว.................

บักนอฟ ลูกอ๊อด(มา) อีหลิน อีดาบ วาสลิน ซอสมะเขือเทศ กันเถอะ *้เดอเรียน วัว หมอ พยาบาล หมีหิมะ...ถึงเวลาปลดเกษียณกันแล้วสินะ

ปล. ผมได้สไนเขียวจากบัตรทอง หัวแคลนผมมันโทรมาหาผมเลยเย็นวันนั้น (รีดเบอร์เพื่อนผมมาอีกที)

jeg sagde hej hej, kom og se min tissemand
Chermar!!!
แก้ไขโดย เอ็มใส่ออกปี เมื่อ 14/ก.ย./55 3:05:30

ดี พี่ แล้ว จะไปเล่นเกมไหน ละตอนนี้ นะ

จากคุณ : usกIIท้ (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 15/ก.ย./55 12:18:47

เบนซ์เองครับ is offline เบนซ์เองครับ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 20 ตุลาคม 2554 , จำนวนโพส : 725 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 14/ก.ย./55 8:56:49  

ระงมครับ

ผมจะไม่เล่นเกมค่ายนี้อิกต่อไป
ค่ายนี้เกมปิดง่ายจัง

ที่เห็นนะคาสไรเดอร์ ต่อด้วยคาม่า อันดับต่อไป ผมว่าน่าจะ เป็น เกมตัว B นำหน้า รับมาทำไมก็ไม่รุ แทนที่จะเอา SF2เข้ามา

มาม่ากันเยอะๆนะจร๊ะ

แก้ไขโดย เบนซ์เองครับ เมื่อ 14/ก.ย./55 8:57:38

Keng870
Keng870 is offline Keng870 (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 31 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 941 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 14/ก.ย./55 20:59:07  

สงครามโลก(หรือลงยุค)มันจบแล้วสินะใครจะทำคลิปส่งท้ายก็บอกกันด้วยละเดียวจะเข้าไปแจ่มด้วยคน

StrigonLeader(Nick)
From:Ace Combat Assault horizon(Pilot on F 22A Raptor)

oOoKarmaX2oOo
oOoKarmaX2oOo is offline oOoKarmaX2oOo (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 11 พฤษภาคม 2554 , จำนวนโพส : 83 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 15/ก.ย./55 10:23:05  

ท่านเบ๊นครับ ผมไปเล่นเกาหลีด้วยคนจิ หาเกมไทยเล่นไ่ม่ได้แล้วครับ

ไม่มีเกมไหนที่ชอบเท่าเกมนี้อีกแล้ว ช่วยหน่อยละกันครับ บังเอินไม่เล่นskypeอ่ะ เล่นแต่เฟส

ยังไงก็ช่าง แต่พาผมไปเกาหลีกะเค้ามั่งจิคร้าบบบบบ

รีวิวที่นี่ครับ มือใหม่หัดรีวิว^ ^
www.youtube/user/LighningLdrago

usกIIท้
usกIIท้ is offline usกIIท้ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 16 เมษายน 2552 , จำนวนโพส : 1130 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 15/ก.ย./55 12:17:33  

คิด ถึง เพื่อนเก่าๆๆจัง พอดี ตอนนี้เล่นWOT อยู่ นะครับ

เสียดายไอเทม จัง พวกปืนDE เนีย จะหายไปหมด เลย หรอ

อย่างน้อยน่า จะ คืนเป็นDE,ให้ นะเนียๆ

Nut นะครับ ชื่อในเกม AxisNuT ครับ

ชือ ใน WoT

NuT_Sao นะครับ พึงหัดเล่น นะ ได่ ยินมาว่ายมไปแข่งมาหรอ ชนะ ป่าว ละ

จากคุณ : usกIIท้ (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 15/ก.ย./55 12:19:55

ผมก็หวังว่าเขาจะถ่า่ยพวกปืนจาน คาไบน์ k98 luger ที่มีกล่องใน SF ให้ได้นะ

ปล. ผมเล่นอยู่ NA ถ้าคุณเล่นอยู่ SEA คงไม่เจอผม จะเจอแต่ตอนขุดบอร์ด เพราะที่ NA ผมเล่นไปไกลมากแล้ว

จากคุณ : เอ็มใส่ออกปี (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 15/ก.ย./55 12:57:41

ได้ที่ 3 จาก 5 ทีม

(ปล.ชนะแชมป์ร้านเก่า ทีม ชาโว้) ไปดูได้ที่ภาพกิจกรรมร้านแคนดี้ หน่ะ
ชื่อทีม ไม่เล็กน่ะครับ

จากคุณ : +ยมทูตสีขาว+ (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 15/ก.ย./55 23:43:53

BaRReTTa
BaRReTTa is offline BaRReTTa (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 29 มกราคม 2554 , จำนวนโพส : 245 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 15/ก.ย./55 18:35:41  

King ONEHOUSE BaRReTTa

&Sleper
&Sleper is offline &Sleper (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 26 เมษายน 2553 , จำนวนโพส : 191 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./55 3:16:25  

ใจหายเนอะ ถึงแม้ว่าจะไม่ไช่เกมหลักที่ผมเล่น แต่ว่างๆ ก็แอบนอกจัยเกมหลักมาเล่นบ่อยครั้ง ตั้งแต่เกมมาไหม่ๆ

รู้สึกสนุกมากๆเวลาเล่น....ชอบโหมดยิงซอมบี้มากๆเลย

ขอไห้ความรู้สึกนี้ส่งผ่านและหลับไปพร้อมกับเหล่าทหารหาญและภูตืผีซอมบี้ทั้งหลายใน KAMA REVO

ภารกิจและสงคราม จบแล้ว..พักไห้สบายนะ

ผ่านมาก็ไห้มันผ่านไป..ไห้ใจมีบทเรียน

reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./55 11:26:55  

อย่าเคลียดไป ค่ายนี้เกมมันปิดง่ายอะครับคิดจะปิดก็ปิด

ขนาดเกมจะปิดแล้วยังกินตังถึงหยดสุดท้ายอะคิดดู ของทุกอย่างขายในราคา 100DE
เซิฟอื่นเขาขายแค่1KP ก็การตลาดมันแย่แบบนี้ไง
แก้ไขโดย เบนซ์เองครับ เมื่อ 16/ก.ย./55 11:29:28

จากคุณ : เบนซ์เองครับ (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./55 11:28:55

เซิฟโน้นน่ะเขาไม่ได้มี Item shop ในเกมซะหน่อยนี่นา

มันซื้อกันนอกเกมนะ

จากคุณ : เอ็มใส่ออกปี (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./55 14:14:57

มะนาวหอม
มะนาวหอม is offline มะนาวหอม (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 8 ธันวาคม 2553 , จำนวนโพส : 772 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./55 14:00:03  

JESUSJESUSJESUSJESUS

kill-----!
kill-----! is offline kill-----! (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 27 สิงหาคม 2553 , จำนวนโพส : 169 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./55 19:04:25  

เล่นมาตั้งแต่ KOB แล้ว ขอบคุณมากครับ เล่นเป็นเกมออนไลน์เกมแรกในชีวิตเลย
ไม่ได้เล่นมาครึ่งปีแล้วแต่แมพทุกแมพก็ยังจำได้ไม่คลาดเคลื่อน เศร้าจัง
เกมนี้เป็นเกมที่สังคมในเกมดีมากเลยด้วย
คนในเกมแต่ละคนก็ใจดี ทั้งนั้น

ปล. WOT นี้ World of tank ปะ ชื่อในเกมผมคือ ArNoRนะ

thusyaha

THEONEE
THEONEE is offline THEONEE (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2553 , จำนวนโพส : 28 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 21/ก.ย./55 16:21:03  

เกมนี้เป็นเกมที่สนุกมากมาย
ลาก่อนนักรบทุกท่าน
จาก THEONE,ตี๋หนึ่ง,9care9,9Iopo9

THEONE

champstepz

จากคุณ : champstepz (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 6/ต.ค./55 20:20:56

leningrad
leningrad is offline leningrad (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 1 มิถุนายน 2553 , จำนวนโพส : 714 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 30/ก.ย./55 23:56:22  

ผมเลิกเล่นไปตั้งแต่ต้นปีนี้แล้วมั้งเพราะติดสอบแต่ก็เข้ามาเรื่อยๆ
สุดท้ายก็ปิดจนได้นะเกมนี้เล่นมานานมากหมดไปก็มาก
มีเพื่อนในเกมก็มาก ยังมีใครจำผมได้มั้ย

หัวชมรมคนชอบปีน
กลับมาทำงานแล้วมั้ง

uff^ZuBby*
uff^ZuBby* is offline uff^ZuBby* (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 14 มกราคม 2554 , จำนวนโพส : 3252 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 1/ต.ค./55 18:24:14  

ลาก่อนครับสหายร่วมรบทุกท่าน .. [Z]ovi

เอ๋สามวิ เล่นได้ทุกเซิร์ฟอะเจรงงงง ♥ .

TMzBlank
TMzBlank is offline TMzBlank (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 13 ตุลาคม 2553 , จำนวนโพส : 356 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 6/ต.ค./55 14:38:52  

จะปิดแล้วจริงๆเหรอเนี่ย ไม่ได้แ.หาเกมส์นี้ ตั้งแต่ต้นปีแล้ว โชคดีละกัน...

Name : BlankKung

champstepz
champstepz is offline champstepz (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 6 กันยายน 2553 , จำนวนโพส : 5952 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 6/ต.ค./55 20:20:24  

เศร้ามาก เล่นตั้งแต่ KOP พอมาเป็น Revo เลิกเล่น

เรื่องราวความรัก ลงเอยที่ยิ้มหรือเศร้า
ฉันก็ไม่อาจเดา คิดมากไปก็กลัวเป็นทุกข์

SpEcTrA
SpEcTrA is offline SpEcTrA (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 8 พฤษภาคม 2553 , จำนวนโพส : 3578 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 7/ต.ค./55 14:26:35  

BYE BYE นะครับ เกมและชาว KARMA REVO ทุกท่าน

เป็นเกมที่ดีเกมนึง ที่ผมชอบมาก และได้รู้จักกับเพื่อนพ้องในเกม

ประทับใจครับ ถึงแม้ตอนนี้ก็ไม่รู้หายไปไหนกันหมดแล้ว ^^

ผมเชื่อว่าทุกเกมมีวันเปิดมาก็ต้องมีวันปิด เป็นเรื่องธรรมดา

ผมขอบคุณ Game Master ที่ดูแลเกมมาตั้งแต่ ช่วง KOB จนถึง REVO มาเป็นอย่างดี

... ก็ถือว่า.. เปิดมานานพอตัวเลย ขอบคุณครับที่สามารถประคองเกมได้มาถึงเวลานี้

สุดท้าย.. ถ้ามีโอกาสจะกลับมาเล่นอีกครั้งนึง และครั้งสุดท้าย ก่อนที่ผมจะกล่าวคำว่า "ลาก่อน" T-T

บอร์ดที่อาศัยอยู่ : FAPGAMER.COM

BaRReTTa
BaRReTTa is offline BaRReTTa (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 29 มกราคม 2554 , จำนวนโพส : 245 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 7/ต.ค./55 16:57:17  

อยากจะคุยกับเพื่อนเก่าๆ มาก

TS : Heavy.no-ip.org

ว่างๆ ก้เข้ามาคุยนะ หรือ ts ของ ไครก้ได้ เอามาบอกหน่อยจะเข้าไปหา

King ONEHOUSE BaRReTTa

ไอต้า

จำ [Z]ovi ได้ป่าวเพื่อน

จากคุณ : uff^ZuBby* (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 7/ต.ค./55 17:24:53

เห้ย เกรียนนิหว่า จำได้ๆ 555

จากคุณ : BaRReTTa (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 8/ต.ค./55 17:23:55

Webboard > REVO > REVO Talk
  Reload this Page ขอตั้งกระทู้อำลาเกมคาม่านะครับ

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268