GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page ลืมเลขบัตรประจำตัวประชาชน

Search topic :  
Subject
JuMpZaAzz

ระดับยศ : พลทหารใหม่
JuMpZaAzz is offline JuMpZaAzz (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 25 สิงหาคม 2552 , จำนวนโพส : 26
 reply is old post Subject : ลืมเลขบัตรประจำตัวประชาชน เขียนเมื่อ : 25/ส.ค./52 15:34:42  
แบ่งปัน

เอ่อ ช่วยส่งเลขบัตรประจำตัวของไอดี ******** ทีครับ
คือมันเป็นไอดีของเพื่อนผม เพื่อนผมให้ไอดีผม แล้วจากนั้นก็ไม่เจอเพื่อนอีกเลย
คือผมอยากจะเปลี่ยนแคลน เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนรูป เปลี่ยนอะไรหลายอย่างก็ไม่ได้เลยอ่ะครับ
ผมเติมเงินมาตั้งเยอะ เพื่อจะซื้อไอเทมเปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนรูป ขอความกรุณาด้วยเถอะครับ
ถ้าไม่ไว้ใจว่าเป็นคนแปลกหน้าผมมีแต่รหัสลับนะครับที่เพื่อนผมบอกไว้ ช่วยส่งมาทีเถอะครับ
ถ้าต้องการรายละเอียดอะไร ส่งมาถามผมที่ ********@hotmail.com ด้วยนะครับ ผมเสียดายเงินมาก
ตอนแรกกะจะสมัครใหม่ซะเลย แต่นี่ผมเล่นมานานมากแล้ว แล้วก็หยุดเล่นไปเกือบครึ่งปี โน๊ตไรเลยหายหมด
ช่วยส่งมาทีนะครับ ผมเสียดายเงินครับ ********@hotmail.com ขอความกรุณาเถอะครับ จะสอบถามอะไรผมก็ได้ผมรู้ว่ามันเป็นความลับอย่างมาก และสำคัญที่สุด
ปล.ผมตั้งกระทู้ที่แคลน กลัวว่าจะไม่มี GM อ่าน เลยมาโพสที่นี่อีกที่ครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

เกิดมาเป็นไทย ต้องรักชาติไทย อย่าให้เสียชาติเกิด
**สามัคคีคือพลัง**
แก้ไขโดย GM-AO เมื่อ 25/ส.ค./52 15:37:48

GM-AO

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น3
GM-AO is offline GM-AO (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 7 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 2807 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 25/ส.ค./52 15:38:56  

เลขบัตรประชาชนจะไม่มีการแจ้งนะค่ะ ผู้เล่นต้องทราบข้อมูลหลักของท่านเองค่ะ

GM-Fame

ระดับยศ : Game Master
GM-Fame is offline GM-Fame (เกมส์ มาสเตอร์) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 13 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 31111 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 25/ส.ค./52 15:39:12  

ไม่มีเลขบัตรประชาชนก็ถือว่าไม่ใช่เจ้าของไอดีนะคะตามเงื่อนไขการสมัครค่ะ

แนะนำสมัครไอดีที่เป็นเลขบัตรประชาชนของตนเองจะดีและสะดวกที่สุดนะคะ ^^

E-Mail ติดต่อทีมงาน
SF = gm@SF.in.th
FOL2 = gm@FOL2.in.th
Revo = gm@Karma.in.th
MW2 = gm@MW2.in.th

ระดับยศ : จ่าสิบโท ขั้น2
pongtana38 is offline pongtana38 (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 17 กุมภาพันธ์ 2552 , จำนวนโพส : 972 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 25/ส.ค./52 18:32:53  

คุณลืมบัตรประชาชนคุณก็ไปดูใน

ทะเบียนบ้านสิครัฟเหอะๆคงจะเปนเลขบัตรอื่นเหอะๆที่ไม่ใช่

ของตัวเอง

ชีวิตคือเกม แต่เกมไม่ใช่ทุกอย่างของชีวิต

GM-Pepojang

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น2
GM-Pepojang is offline GM-Pepojang (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 13 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 4734 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 25/ส.ค./52 19:33:08  

กรณีที่สมัครแบบไม่ได้ใส่เลขบัตร....
1.ส่งเอกสารบัตรประจำตัวประชาชนเซ้นรับรองสำเนาถูกต้องระบุชื่อนามสกุล
2.เอกสารต้องระบุคำถามกันลืม.......และระหัสลับ4หลัก...มาด้วย
3.แจ้งความจำนงค์มาว่า....ต้องการให้ใส่เลขบัตรประชาชนใบนี้ลงในไอดีอะไร
(กรณีที่สมัครตอนแรกไม่ได้ระบุเลขบัตรไว้เท่านั้น.....และเลขบัตรที่ต้องการให้ใส่นั้นต้องไม่ได้อยู่ในไอดีใดไอดีนึงในฐานข้อมูลของเกมด้วยค่ะ).....ถึงจะทำได้

กรณีที่จำข้อมูลไม่ได้เนื่องจากสมัครไว้นานแล้ว
1.ส่งเอกสารบัตรประจำตัวประชาชนเซ้นรับรองสำเนาถูกต้องระบุชื่อนามสกุล
2.ระบุความจำนงว่า.....ขอทราบข้อมูลเกี่ยวกับไอดีเนื่องจากลืมหรือไม่ได้เข้าใช้บริการนานแล้ว
3.หากต้องการเปลี่ยนอีเมลด้วย....เนื่องจากสมัครครั้งแรกมั่วเมลมาหรือจำรหัสเข้าเมลเก่าไม่ได้แล้ว....
ให้ระบุความจำนงมาด้วย....ว่าต้องการเปลี่ยนอีเมลใหม่เป็นเมลอะไร......แต่ก่อนจะเขียนลงในเอกสารมาให้เจ้าหน้าที่ทำการเปลี่ยนให้......รบกวนเอาอีเมลที่ต้องการเปลี่ยนไปตรวจสอบกับระบบก่อนที่หน้าสมัคร...ไอดีggใหม่...หากรบบแจ้งว่าสามารถใช้อีเมลนี้ได้
ค่อยเขียนมาในเอกสารให้เจ้าหน้าที่ทำการเปลี่ยนแปลงข้อมูลอีเมลให้ใหม่.....เพื่อน้องจะได้ไม่ต้องเสียเงินส่งเอกสารใหม่หรือเสียเวลารอหากอีเมลซ้ำ

หมายเหตุ......การย้ายข้อมูลระหว่าง1เลขบัตรประชาชนไปอีก1เลขบัตรประชาชนไม่สามารถทำได้ค่ะ

ส่วนกรณีที่จะเปลี่ยนระหัสผ่าน....แต่ไม่ทราบหมายเลขบัตร......ไม่สามารถแก้ไขอะไรได้ค่ะ......
พี่แนะนำว่าให้สมัครและใส่ข้อมูลโดยใช้ข้อมูลที่ถูกต้อง.......หากเกิดปัญหาเกี่ยวกับไอดีจึงจะสามารถดำเนินการแก้ไขได้ค่ะ

พบกับgm-radioทุกวันจันทร์-พฤหัสเวลา20.00น.
ที่ http://radio.gg.in.th/blog/?page_id=2

ไม่มีอะไรที่ได้มาฟรีโดยไม่มีการแลกเปลี่ยน

AssociatioN

ระดับยศ : พลทหารใหม่
AssociatioN is offline AssociatioN (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 8 พฤศจิกายน 2554 , จำนวนโพส : 1 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : ผมลืมเลขบัตรประจำตัวคับ เขียนเมื่อ : 27/ธ.ค./56 21:57:19  

คือ ผมเคยจำได้แล้วไม่ได้เล่น นานกลับมาเล่นอีกทีก็ลืมเลขบัตรประจำตัวไปแล้ว เมื่อตอนที่ยังเล่นอยู่ยังเคยสร้างแคลน ยุบแคลน ออกแคลนอยู่เลยคับ แต่ตอนนี้ต้องการอยากจะออกแคลนปัจจุบันมาก ถ้าขอเลขบัตรไม่ได้ งั้นผมขอเอาผมออกจากแคลนนี้ที เคยแจ้งทางหัวแคลนไปแล้วก็ไม่ยอมทำการอย่างที่ขอไปเลยครับ เลยต้องมาแจ้งทางนี้ "ขอแค่เอาผมออกแคลนปัจจุบันที" ถ้าขอเลขบัตรไม่ได้ก็ไม่เป็นไรคับ แต่เลขบัตรนี้เป็นของไอดีผมชัว เรื่องที่บอกเคยยุบแคลน ออกแคลนนั้น ผมมี e-mail ยืนยันได้คับ

เรียน คุณ>4C_M[I]L4N^ (ชื่อนี้นานแล้วนะคับ ปัจจุบัน ชื่อ BY_]ลำ&ปาJ[-)

ทางทีมงานฯ อนุมัติการขอยุบ Clan -Ma[D]nesSz-
Clan ของคุณจะถูกยุบในวันที่ 14/1/2012

หมายเหตุ:
- คุณสามารถสร้าง Clan ใหม่หรือสมัครเข้าร่วม Clan อื่นได้ทันที หลังจากที่ Clan ถูกยุบ

Customer Support :
โทร : 0-2686-2222
Fax : 0-2642-2915
ศูนย์ฝึกอบรม (GM)
http://www.sf.in.th/

ทีมงาน Special Force

ช่วยรับไว้พิจารณาด้วยนะคับ ถ้าจะขอ e-mail ไปดูข้อมูล ด้านบนนี้ สามารถแจ้งมาทาง e-mail: loa_aroon@hotmail.com นะคับ
ผมแค่ต้องการออกแคลนถ้าเป็นไปได้ขอรหัสบัตรประจำตัวด้วยขอโทดด้วยนะคับที่ไม่สามารถจำเลขบัตรได้
ขอขอบคุณมาล่วงหน้าด้วยนะคับ!!

Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page ลืมเลขบัตรประจำตัวประชาชน

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268