GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page เข้ามาดูทีสิ ทีมงาน :) GM SF

Search topic :  
Subject
bosafbn

ระดับยศ : สิบตรี
bosafbn is offline bosafbn (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 10 สิงหาคม 2554 , จำนวนโพส : 133
 reply is old post Subject : เข้ามาดูทีสิ ทีมงาน :) GM SF เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 10:27:56  
แบ่งปัน

บอกว่าส่งก่อนมีสิทธ์เข้าเเข่งขัน ก่อน

หรีอ ส่งข้อมูลถูกต้องตามที่กำหนด

วิธีส่งรายละเอียดการลงสมัคร

• ส่งเมลเพื่อสมัครเข้าร่วมแข่งขันมาที่ sfgame02@sf.in.th ระบุหัวข้อว่า Special Force Chariot ONLINE-STATION Tournament
• ระบุชื่อทีม
• ระบุรายชื่อ-นามส*ล ของสมาชิกในทีม ตัวจริง 5 คน ตัวสำรอง หรือ Commander (จะมีหรือไม่มีก็ได้)
• ระบุรายชื่อหัวหน้าทีม พร้อมเบอร์ติดต่อกลับที่สามารถติดต่อได้

เเล้วดู เอกสารของผมที่ส่งสิ ผิดพลาดตรงไหน

ทีมงานช่วยออกมาเเก้ไขปัญหา อย่างมีสมองหน่อยงั้บไม่ใช่ พูดไปเรื้อยเป็นที่คอมบ้างอะไรบ้าง

เเล้วคิดถึ่งสภาพ หน่อยครับ ไหนเสื้อทีมสั่งทำ

ไหนจะ นั้นไหนจะนี้ G Gสุดๆๆ

FEDFE+
แก้ไขโดย bosafbn เมื่อ 16/ก.ย./56 10:41:49

Bs2H-MaNaGeR

ระดับยศ : จ่าสิบตรี ขั้น1
Bs2H-MaNaGeR is offline Bs2H-MaNaGeR (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2556 , จำนวนโพส : 309 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 10:30:37  

เอากันเข้าไป .

มารตฐานเริ่มถดถอย

>>———} Z o D e M a C o M (y) {———<<

คุณลองดูดิคับ สิ่งที่เค้าให้พิมพ์ เเละ ส่ง

เเข่ง ผมก็ส่งถูก ทุกอย่าง วันที่ก็ไม่ใช่ว่าส่ง 11 12 ผมส่งวันที่ 7

เเละใส่ครบทุกอย่างเเต่ GM ตอบมาว่าไง นายรู้ไหม

ตอบมาว่า

คุณส่งช้า ปัญหาเกิดจากคอม

เหอะซึ่งมันเป็นคำตอบที่ไม่มีหัวคิดเลย

จากคุณ : bosafbn (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 10:32:24

แล้วมันใช่ความผิดของลูกค้าไหมนิ

* ความจริงอาจถูกบิดเบือน โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า *

จากคุณ : Bs2H-MaNaGeR (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 10:50:04

GM-Shetos

ระดับยศ : Game Master
GM-Shetos is offline GM-Shetos (เกมส์ มาสเตอร์) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 19 ตุลาคม 2554 , จำนวนโพส : 12446 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 10:52:15  

สวัสดีครับ

เบื้องต้นขอแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมน่ะครับ

- ต้องรอการติดต่อกลับ

- รอการประกาศจากทางทีมงานผ่านหน้าเวป ฯ ครับ

หากไม่ได้รับการติอต่อกลับจากทางทีมงานมีสองสาเหตุครับ

1. ทางทีมงานยังไม่ได้ทำการคัดเลือกทีมที่ทำการสมัครเข้ามาครับ

2. ไม่ได้รับการคัดเลือกเข้าแข่งครับ

ตอนนี้ทีมงานยังไม่ได้ประกาศรายชื่อทีมที่ได้รับสมัครแสดงว่ายังอยู่ระหว่างการดำเนินการคัดเลือกครับ

รบกวนอ่านรายละเอียดตามที่แจ้งด้วยครับและทำความเข้าใจใหม่ด้วยน่ะครับ

E-mail ติดต่อทีมงาน
SF = gm@sf.in.th
MW2 = gm@mw2.in.th
TY = gm@ty.in.th
L.O.E = gm@loeonline.in.th
KOF = gm@kof.in.th
MF = banplay@mf.in.th
LB = gm@lb.in.th
แก้ไขโดย GM-Shetos เมื่อ 16/ก.ย./56 11:02:03

ถามจริงๆๆ

รอเเล้ว ? ได้อะไร ส่งไปก็มีวันที่บอก

เเล้วส่งไป ก็ไม่ติด

เเล้วให้รอ รอดูหรอ ว่า 32 ทีม เราติดไหม

ถ้าไม่ติดหละ เเก้ไขอย่างไง

ก้ไม่มีการเเก้ไขอยู่ดี เชื่อมะ

จากคุณ : bosafbn (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 10:56:18

สวัสดีครับ

ทางผู้สมัครส่งมาเมลที่ทางทีมงานได้รับจะระบุวันและเวลาของเมลนั้นน่ะครับ

หากผู้ส่งเคยใช้เมลตอบรับลองเข้าไปสังเกตุซะน่ะครับ

หากส่งมาไม่ติดเมลที่คุณส่งเค้าต้องแจ้งรายละเอียดน่ะครับว่าไม่สามารถดำเนินการส่งได้หรือสามารถส่งได้

หากรอแล้วไม่มีการติดต่อกลับหรือไม่ได้รับการคัดเลือกทางทีมงานไม่ต้องแก้ไขครับแค่ให้ทางผู้สมัครทราบครับว่าหากไม่มีชื่อที่ประกาศจากทีมงาน

หรือการติดต่อจากทีมงานคือหมายความว่าทีมคุณไม่ได้รับคัดเลือกครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : GM-Shetos (เกมส์ มาสเตอร์) เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 13:12:55

GM-Rainie

ระดับยศ : Game Master
GM-Rainie is offline GM-Rainie (เกมส์ มาสเตอร์) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 14 กันยายน 2554 , จำนวนโพส : 12988 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 11:18:51  

ให้รอประกาศรายชื่อการแข่งขันออกมาก่อน ถ้าไม่มีรายชื่อและการโทรยืนยันการแข่งจากทางทีมงานก็แสดงว่าไม่มีสิทธิ์เข้าร่วมการแข่งขันรายการนี้

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

E-Mail ติดต่อทีมงาน
LB = gm@lb.in.th
SF = gm@SF.in.th
MF = banplayer@mf.in.th
MW2 = gm@mw2.in.th
TY = gm@ty.in.th
LOE = gm@loe.in.th
EOS = gm@eos.in.th
TFM = support@totalfootballmanager.com

Mr.Pat__SF__

ระดับยศ : จ่าสิบโท ขั้น3
Mr.Pat__SF__ is offline Mr.Pat__SF__ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 21 ธันวาคม 2555 , จำนวนโพส : 1152 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 15:32:12  

สรุปว่าต้องรอลุ้นกันตอนต่อไป
สงสัยครั้งต่อไปถ้าส่งสมัคแข่งขั่นคงต้องโทรตาม E-mail ด้วยแล้วกระมังครับ

คิดก่อนทำ จะดีกว่าทำก่อนคิด
แต่ถ้าคิดแล้วไม่ได้ทำ แล้วจะคิดใว้ทำไม

bosafbn

bosafbn is offline bosafbn (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 10 สิงหาคม 2554 , จำนวนโพส : 133 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : กะทู้บน เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 16:59:48  

ผมก็โทรตามนะ

เเต่เค้าบอกว่า เค้าไม่สามารถเช็คให้ได้

เพราะเค้าไม่้ใช่ฝ่ายจัดการเเข่งขัน

FEDFE+

IM^Hero

ระดับยศ : ร้อยโท ขั้น1
IM^Hero is offline IM^Hero (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 ธันวาคม 2555 , จำนวนโพส : 8814 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 17:33:56  

เหมือนนายจะเข้าใจว่า สมัครแล้วต้องได้เข้าแข่งขัน
อย่างที่เขาว่ามันต้องผ่านการคัดเลือกก่อนนะ เขาถึงจะโทรไปแจ้ง

THE HERO OF Special Force

bosafbn

bosafbn is offline bosafbn (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 10 สิงหาคม 2554 , จำนวนโพส : 133 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : ไม่นะ เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 18:07:52  

ไม่ใช่ผมเข้าใจว่าสมัครเเล้วต้องได้นะ

เเต่เข้าใจไหม โทรไปถามทีมงาน เเต่ประโยค ที่ทีม งาน GM พูดมาบอกว่าไง

ส่งก่อน มีสิท์เข้าร่วมการเเข่งขันก่อน ???

ถ้าทีมงานไม่พูดคำนี้มา ก็จะไม่มีการเถียงเเบบนี้หรอก

เเต่นี้ถามว่า พูดขึ่นมาเองนะ ว่า ส่งก่อนมีสิทธ์ก่อน

FEDFE+

IM^Hero

ระดับยศ : ร้อยโท ขั้น1
IM^Hero is offline IM^Hero (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 ธันวาคม 2555 , จำนวนโพส : 8814 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 21:01:07  

ประกาศ 32 ทีม แล้วนะ หน้าเว็บ ไม่มีทีมนายเลยอะ

THE HERO OF Special Force

bosafbn

reply is old post เรื่อง : ไม่เสียใจครับ เขียนเมื่อ : 16/ก.ย./56 21:47:25  

ไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ ผมไม่ซีเรียด รายการอืนมีครับ

ผมรอส่งรายการอืนได้ครับ

รายการนี้ ไม่ได้ ก็ฝึกซ้อมต่อส่งรายการหน้า

ครับเเล้วไงกะขอโทด GM ที่โวยวายด้วยครับๆ

FEDFE+

นาฬิกา_ตาย

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น4
นาฬิกา_ตาย is offline นาฬิกา_ตาย (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 11 พฤศจิกายน 2551 , จำนวนโพส : 2984 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 17/ก.ย./56 0:52:28  

แล้วนายแน่ใจได้ไงว่านายจะส่งก่อน 32ทีมที่ได้คัดเลือกอาจจะส่งก่อนนายก็ได้นะครับ

ก็ไม่รู้สินะ

ระดับยศ : พลทหารใหม่
เด๋วรู้เลยจุฟๆ is offline เด๋วรู้เลยจุฟๆ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 1 เมษายน 2556 , จำนวนโพส : 20 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 17/ก.ย./56 13:07:57  

เอาเกณฑ์อะไรมาคัดว่าจะได้เข้า 32 ทีม เราสมัครไปวันที่ 9 ก.ย 2556 ยังไม่ได้ พอทีมคนรู้จักสมัครไปวันที่ 14 ก.ย.56ได้เฉยเบย งง อ่ะ

เด๋วรู้เลย เด๋วรู้ จุฟๆ

Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page เข้ามาดูทีสิ ทีมงาน :) GM SF

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268