GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page https://www.zest.co.th/ ยังมีสไนเลือดขายอยู่อีกไหม

Search topic :  
Subject
>MixMoDel<

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น2
>MixMoDel< is offline >MixMoDel< (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 21 สิงหาคม 2553 , จำนวนโพส : 4716
 reply is old post Subject : https://www.zest.co.th/ ยังมีสไนเลือดขายอยู่อีกไหม เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 0:41:53  
แบ่งปัน

https://www.zest.co.th/

แนะนำหน่อย ว่าจะซื้อยังไง

ผมเคยกดลองซื้อดูนะ มันมีใบเสร็จมาให้เรา ปริ้น แล้วเอาไปจ่าย 7-11

แต่ผมค้องใจตรงว่า ถ้าผมไปจ่ายเสร็จแล้ว จะเอา ซีเลี้ยวที่ไหนอ่ะ

อุปสรรคของชีวิตคือแบบทดสอบของชีวิต[^_^]_MixSuperMoDel_[^_^][Samutsakhon]
>> แผลที่ไม่มีวันหาย << By.MixMoDel @ Bangpla

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น4
mrsomchart is offline mrsomchart (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 16 กุมภาพันธ์ 2553 , จำนวนโพส : 3085 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : มั่นใจได้ เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 0:59:32  

ลองไปสมัครที่เว็ปนี้สิครับ

WWW.RTBPLUS.COM กดสมัครตรงใต้รูปกุญแจครับ

สไนเลือด = PRO PSG-1 หรือเปล่า

ถ้าใช่ 300 บาท สมัครเป็นสมาชิก จ่ายเงินที่ 7-11 แล้วค่อยกลับมากดซื้อ ก็จะได้ โค๊ตพร้อมรหัส

>MixMoDel<

>MixMoDel< is offline >MixMoDel< (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 21 สิงหาคม 2553 , จำนวนโพส : 4716 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 1:23:03  

คับผม ขอบคุณมาก

ให้ไปจ่ายที่ 7-11 ก่อนแล้วค่อยกลับมารับโค๊ตที่เว้ปเดิมใช่ป่ะคับ

อุปสรรคของชีวิตคือแบบทดสอบของชีวิต[^_^]_MixSuperMoDel_[^_^][Samutsakhon]
>> แผลที่ไม่มีวันหาย << By.MixMoDel @ Bangpla

>MixMoDel<

>MixMoDel< is offline >MixMoDel< (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 21 สิงหาคม 2553 , จำนวนโพส : 4716 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 1:37:04  

ถ้าเราไปจ่ายที่ 7-11 แล้วมันจะเข้ามาที่ข้อความป่าวอ่ะคับ

ถ้าไม่อยากรอบัตร หลังเราล็อกอินเข้าไปแล้ว จะเห็นเป็นรูปพริ้นเตอร์ เราก็กด มันก็จะพิมพ์บาร์โค๊ตออกมาให้
แล้วเอาบาร์โค๊ตไปที่ร้านเซเว่น บอกเขาเติมเงิน 300 บาท เขาก็จะคีย์แล้วพิมพ์ใบเสร็จมาให้เรา

หลังจากเราล็อกอินเข้าไปใหม่แล้ว สังเกตุด้านซ้ายมือด้านบน จะมีจำนวนเงินของเราอยู่ B-Pocket=300
เราก็เลือกสินค้าที่เราจะซื้อ ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ D-CARD ถ้าเป็นเกมส์ SF ถ้าเป็นเกมส์อื่นก็แล้วแต่ว่าเติมอะไรได้

หลังจากเราเลือกสินค้า มันก็จะให้เรากดชำระเงิน
แล้วมันจะให้เราล็อกอินอีกครั้งเพื่อความถูกต้อง
กดชำระเงิน
กด confirm
กดดูโค๊ต และ รหัสผ่าน
จดเอาไว้แล้วเอาไปเติมที่หน้าเว็ป SF ปืนกดที่รับไอเท็มและดีการ์ด ส่วน DE กดเติมดีอี

ก็เป็นอันเสร็จพิธี

จากคุณ : mrsomchart (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 13:14:48

ok ขอบคุณมากๆคับสำหรับข้อมูล

จากคุณ : >MixMoDel< (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 16:03:37

จากคุณ : >MixMoDel< (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 16:05:02

คuxล่o->!

ระดับยศ : สิบตรี
คuxล่o->! is offline คuxล่o->! (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 28 กันยายน 2552 , จำนวนโพส : 110 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 9:01:56  

RTB+

เราต้องมีบัตร RTB ซะก่อน บัตรมันจะมี User ของเราที่สมัครไว้ในเวป

แล้วนำเงินจำนวน เติมเข้าไปในบัตรโดยตามทาง Seven พร้อมกับไห้บัตรพนักงานไป

เงินจำนวนทีเราเติมก็จะไปเข้าใน User ของบัตรในเวป RTB+ เราก็สามารถไปกดซื้อบัตรในเวปออนไลน์ได้เลย

พอซื้อเสร็จ ทางเวปจะส่ง ซีเรียลของบัตร PRO PSG1 มาให้เอง ทางเวป RTB แหละครับ

เติมเงินแล้ว ก็ไปกดรับไอเทม ก็จบ ...

10/10 , PRO PSG-1 : น้ovxล่&o-^

หมายถึง ต้องเอาบัตรที่จะส่งมาที่บ้าน

เอาไปยื่นให้ 7-11 พร้อมกับใบเสร็จ แล้วค่อยจ่ายเงิน ถึงจะกลับมาเอาซีเลี้ยวที่เว็ปเดิมใช่ป่ะคับ

จากคุณ : >MixMoDel< (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 12:14:02

ถูกต้องครับ

จากคุณ : คuxล่o->! (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 16:10:26

งั้นก้ต้องรอบัตรอ่าสิ

รึทำตามแร๊บบนได้อ่ะคับ

ผมขี้เกียจรอบัตร กว่าจะส่งมาถึงบ้านผม

จากคุณ : >MixMoDel< (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 16:16:00

โกโบริ

ระดับยศ : สิบเอก
โกโบริ is offline โกโบริ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 9 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 229 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 9:14:01  

ซื้อกลับทีมงานได้แน่ๆไม่มีโดนโกง ผมซื้อมาแล้วโทไปหาGmเลย แล้วบอกว่าต้องการจะซื้อปืนนี้เดียวเค้าจะให้โอนเงินไปให้เค้าแล้วเค้าจะส่ง SMS มาบอก รหัส

โกโบริ แจ๋วจิงลองดิ ชื่อเล่นชิต อายุ21 ประจำ1/5 [K]ing of [S]niper (ผัว)
อังศุมาลิน แจ๋วจิงลองดิ ชื่อเล่นอุ้ย อายุ18 ประจำ1/5 [K]ing of [S]niper (เมีย)

ระดับยศ : สิบตรี
ID:โดนไวรัส* is offline ID:โดนไวรัส* (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 28 มีนาคม 2554 , จำนวนโพส : 125 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 9:45:34  

ผมมาเนียน

เจอผมทักได้น่ะครับชื่อ DeaTShOoT

atichad

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น1
atichad is offline atichad (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 18 พฤศจิกายน 2553 , จำนวนโพส : 1825 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 10:25:06  

กำ ซื้อ งี้ มี ้วย เพิ่ง รู้ เหอะๆๆ

หรือ จะ เอา ........ เดี๊ยว ยิง ไส้ แตก เลย นิ 1/13...โจโจ้_เป็ดย่าง..มาเอง

มีบัตรเติมเงินหลายเกมส์ อยู่ที่ว่าคุณเล่นเกมส์อะไร ผมไม่ค่อยได้เล่นเกมส์อื่นเลยไม่รู้ ผมรู้แต่ D-Card เอาไว้เติมของ
sf, karma, hit street , fifa ส่วนอันอื่นๆไม่เคยกด

จากคุณ : mrsomchart (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 13:18:32

ระดับยศ : จ่าสิบตรี ขั้น3
-nOzg-* is offline -nOzg-* (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 7 พฤศจิกายน 2551 , จำนวนโพส : 496 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 12:32:13  

ของผมซื้อผ่านเวป Zest อะแหละ
แค่ปริ้นหน้าที่มีบาร์โค๊ดไปจ่ายที่ 7-11
แล้วก็กลับมาหน้าคอมไม่เกิน 5 นาทีได้รับซีเรียลในหน้า My Order เลยครับ ^^

>>> ก่อนจะ " เฟี้ยว " ก็ต้อง " เสี่ยว " มา่ก่อน O_o !!

GM-Mile

ระดับยศ : Game Master
GM-Mile is offline GM-Mile (เกมส์ มาสเตอร์) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 22 ธันวาคม 2553 , จำนวนโพส : 4365 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 13:04:27  

ขออนุญาติแจ้งข้อมูลเพิ่มเติมน๊ะค๊ะ

ในส่วนขอการจำหน่ายบัตรเติม PRO PSG-1  ทางทีมงานไม่มีการโทรสั่งซื้อโดยตรงแก่ผู้เล่นน๊ะค๊ะ ^^

__Gm-Mile@Goodgame_

BBL+Dr3amz

ระดับยศ : จ่าสิบโท ขั้น4
BBL+Dr3amz is offline BBL+Dr3amz (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 6 เมษายน 2552 , จำนวนโพส : 1425 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 13:20:09  

สไนเลือด เหอะๆ

DreamHacker

sang

ระดับยศ : จ่าสิบโท ขั้น4
sang is offline sang (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 2 พฤศจิกายน 2553 , จำนวนโพส : 1529 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 28/มี.ค./54 17:06:00  

ผมอย่ากซื่อจัง แต่มะมีเงินอะคัฟ

...................................

Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page https://www.zest.co.th/ ยังมีสไนเลือดขายอยู่อีกไหม

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268