GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page ถึง พี่ GM เกมส์ SF

Search topic :  
Subject
__pLoIIzZ*~~

ระดับยศ : พลทหารใหม่
__pLoIIzZ*~~ is offline __pLoIIzZ*~~ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 กรกฏาคม 2552 , จำนวนโพส : 11
 reply is old post Subject : ถึง พี่ GM เกมส์ SF เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:12:03  
แบ่งปัน

ถึงพี่ๆ GM เกมส์ นี้ด้วย เนื่องจากเข้าตัวไม่ได้ เพราะว่าตัวติด Ban และได้โทรไปถามแล้ว
ก็ได้คำตอบเดิมๆคล้ายข้ออ้างว่า ให้ไปเปิดดูหลักฐานและหาข้อโต้แย้งมาเองว่าหนูไม่ได้โปรตรงไหน

ก็เข้าใจว่าคุณได้ตรวจสอบแล้ว ถึงได้ Ban และตัวหนูเองก็ดูแล้ว

http://webboard.gg.in.th/topic/63/154351# << อันนี้คือที่มีคนมาฟ้องหาว่าหนูโปร

หนูก็ได้ดูแล้วมันก็เหมือนโปรจริงๆนั่นแหละ ถ้าจะบอกว่าไม่ได้โปรจริง ก็จะหาว่าเหมือน ตอแหa ทำแล้วไม่รู้จักยอมรับ

และตอนที่โทรไปก็ได้ถามถึง ว่าพี่รู้จัก Ts ไหม ? พี่ก็ตอบมาว่าไม่รู้จัก ก็อยากจะบอกว่ามันเปนระบบที่ใช้ไมค์คุยกันได้ในเกมส์ค่ะ

http://ftp.freenet.de/pub/4players/teamspeak.org/releases/ts2_client_rc2_2032.exe << และนี่คือตัวโหลด อยากให้พี่ตรวจสอบค่ะ เพราะคนอื่นๆก็ใช้กันเยอะ มากๆ เวลาเพื่อนตายตรงไหน เค้าก็จะซิบบอกในนี้ ทำให้เราเล็งรอดูเหมือนโปรค่ะ แต่จริงๆแล้วไม่ใช่

แล้วถ้าใช้วิธีนี้ถือว่าผิดด้วยหรอคะ ? แล้วการที่หนูยิงได้เยอะนี่มันผิดหรอคะ ? คนเรามันก้อต้องมีเล่นขึ้นบ้าง ลงบ้างค่ะ ไม่ได้เล่นได้ดีทุกวัน
แล้วอีกอย่าง หูฟังเนี่ยได้ผลมากค่ะ กับการฟังเสียงเดิน เสียงเปลี่ยนแมค บอกทิศทางได้ดีค่ะ ถ้าพี่ๆเปนจีเอมเกมส์นี้จริง พี่น่าจะรู้ข้อนี้ดี นอกจากพวกพี่มาทำงานตรงนี้แล้วเล่นเกมส์นี้ไม่เป็นค่ะ หรืออาจจะเป็นแต่ไม่ได้เก่งมากมายค่ะ อันนี้หนูไม่ได้ว่านะคะ พูดไปตามความเป็นจริงที่ควรจะเป็นค่ะ
แล้วยิ่งถ้ามีหูฟังเปิดเสียงดัง + ระบบ Ts ที่พื่อนกระซิบบอกแล้ว มันเป็นไปได้ไม่ใช่หรอคะ ที่จะยิงได้ อันที่ 20 ตัวในเกมส์นึงก็ถือว่าไม่ได้เยอะมไช่หรอคะ เลือดก็ร้อยเท่ากันค่ะ ถ้าต่อให้โปรจริง หนูตัวคนเดียวเลือด 100 ฝั่งอีกทีมมี 8 คน จะไม่มีปัญญามายิงให้เลือดลดเลยหรอคะ ?
จะว่าโปรลดแรงดีดหนูก็ไม่เคยใช้คะ พูดตรงๆเล่นเกมส์นี้มานานหลายปี รู้ว่าโปรมันมีอะไรบ้างหมดแหละคะ แต่ไม่เคยได้เอาใช้ซักที ไม่เคยได้เห็นว่าโปรเค้าใช้กันยังไงค่ะ

อยากให้พี่ๆทราบว่าที่มาโพสในบอดวันนี้ ไม่ได้ต้องการมาบอกว่า หนูมีปัญหากับการที่พี่แบนตัวหนู 30 วันค่ะ เพราะหนูไม่ได้เล่นตัวเดียว แต่ที่มาขอให้พี่ๆอ่านในวันนี้ ก็คือ กว่าจะเล่นถึง 2 ดาว มันยากค่ะ แล้วเพิ่งจะให้ 2 ดาวได้สำเร็จ คนมันก็อยากเล่นค่ะ เป็นพี่ๆไม่อยากเล่นหลอคะ ? ตัวเกมส์ก็เติมเงินไปตั้งเยอะคะ เสียดายตังค์ จริงๆ ทั้งเสียดายตังค์ ทั้งเสียความรู้สึกค่ะ ถ้าเกิดว่าเราเล่นด้วยฝีมือจริงกลับโดนแบน แต่คนอื่นที่ดูเหมือนจะไม่ได้โปรกลบโปรมีถมไป ยิ่งโปรวิ่งยิ่งเยอะค่ะ แทนที่จะเอาเวลาไปจัดการตรงนั้นมากกว่านะคะ อีกอย่างหนูเล่นมานาน ประสบการณืย่อมมีมากอยู่แล้วค่ะ
ดาวเดี๋ยวนี้เจอใช้โปรวิ่งมีถมไปค่ะ เพียงแค่ไม่อยากจะส่ง ส่งไปก็เท่านั้นค่ะ คนมันจะใช้ซะอย่าง แบนไป มันก็เอาตัวใหม่มาใช้ได้ค่ะ

อยากให้พี่คิดเอาเองว่า การที่พี่มาแบนตัวหนูแบบนี้ ทั้งๆที่เจ้าของตัวยืนยันแล้ว ว่า ไม่ได้โปร พี่คิดได้ยังไงคะ
GM เกมส์นี้ พูดได้แค่นี้หรอค่ะ หนูพิมไปแทบตายค่ะ อ่านรึป่าวก็ไม่ทราบค่ะ
แล้วตอบหนูแบบว่า เหมือนตอบคนอื่นอ่ะค่ะ ก็อปมาตอบอีกที แบบนี้หนูจะพิมถามไปเพื่ออะไรคะ ถ้าพี่ได้อ่านกระทู้นี้ อยากให้พี่เข้ามาตอบหนูทุกคำถามค่ะ แบบที่ว่าไม่ก็อปมาตอบเหมือที่ผ่านๆมาค่ะ

แบบนี้คนอื่นที่เขาเล่นกันด้วยฝีมือแต่พี่ๆกลับมาแบนมั่วซั่วแบบนี้ เค้าก็ไม่มีกำลังใจจะเล่นกันแล้วค่ะ เค้าเบื่อ เล่นไปเดี๋ยวก็โดนแบบจะเล่นเพื่ออะไรคะ ?

เสียเงิน เสียเวลา เสียค่าไฟ เสียความรู้สึกค่ะ ไม่คุ้มซักอย่าง

จริงหนูก้อได้โทรไปถามเกี่ยวกับเรื่องนี้แล้วนะคะ แต่ได้คำตอบเดิมๆ ก็ไม่รู้จะโทรไปถามทำไมค่ะ
แล้วที่สำคัญพิมมาถามแบบนี้ ก็ไม่รู้ว่าพี่ๆจะได้อ่านกันรึป่าวค่ะ

แล้วถ้ายังได้คำตอบเดิมๆ ก็คงเซงน่าดูค่ะ

ID ตัวหนูค่ะ edit by Gm Gig ( การโพสไอดีไว้ในบอร์ดเสี่ยงต่อการโดนแฮกนะจ๊ะ )
ตัว Codename จริงค่ะ 3F Destiny ค่ะ
ตอนนี้ปลอมชื่อ Codename ไป 7 วันค่ะ ชื่อ สุพัตรา ค่ะ ซึ่งเป็นหนูเอง ไม่ทราบเหมือนกันว่าจะหมดเมื่อไหร่
ตอนนี้พรางยศอยู่ค่ะ ซึ่งยศจริงเป็น 2 ดาวน้ำตาลค่ะ
เบอร์หนูค่ะ ถ้าพี่มีปัญหากับที่หนูพิมไปทั้งหมด ***

แต่ถ้าพี่ๆยังยืนยันที่จะแบน ก็ไม่มีอะไรจะพูดแล้วค่ะ ถ้าพี่ได้อ่านแล้วจริงๆอ่ะนะคะ เพราะว่ายังไความจริงก็คือความจริง อยู่ที่ว่าคนอื่นจะเชื่อหรือไม่แค่นั้น

***ไม่ควรโพสข้อมูลส่วนตัวลงในบอร์ดสาธารณะนะค่ะ ^^

__________กับเดกนิสัยเสีย**
แก้ไขโดย GM-PanG เมื่อ 3/พ.ย./53 9:26:53

Death^

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น5
Death^ is offline Death^ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 5 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 7830 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:15:11  

ยาว ไม่อ่าน

สรุป

เขาบอกว่าเขาใช้ TS ในการเล่น

จบ

__pLoIIzZ*~~ is offline __pLoIIzZ*~~ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 กรกฏาคม 2552 , จำนวนโพส : 11 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:18:30  

[quote=__pLoIIzZ*~~]ถึงพี่ๆ GM เกมส์ นี้ด้วย เนื่องจากเข้าตัวไม่ได้ เพราะว่าตัวติด Ban และได้โทรไปถามแล้ว
ก็ได้คำตอบเดิมๆคล้ายข้ออ้างว่า ให้ไปเปิดดูหลักฐานและหาข้อโต้แย้งมาเองว่าหนูไม่ได้โปรตรงไหน

ก็เข้าใจว่าคุณได้ตรวจสอบแล้ว ถึงได้ Ban และตัวหนูเองก็ดูแล้ว

http://webboard.gg.in.th/topic/63/154351# << อันนี้คือที่มีคนมาฟ้องหาว่าหนูโปร

หนูก็ได้ดูแล้วมันก็เหมือนโปรจริงๆนั่นแหละ ถ้าจะบอกว่าไม่ได้โปรจริง ก็จะหาว่าเหมือน ตอแหa ทำแล้วไม่รู้จักยอมรับ

และตอนที่โทรไปก็ได้ถามถึง ว่าพี่รู้จัก Ts ไหม ? พี่ก็ตอบมาว่าไม่รู้จัก ก็อยากจะบอกว่ามันเปนระบบที่ใช้ไมค์คุยกันได้ในเกมส์ค่ะ

http://ftp.freenet.de/pub/4players/teamspeak.org/releases/ts2_client_rc2_2032.exe << และนี่คือตัวโหลด อยากให้พี่ตรวจสอบค่ะ เพราะคนอื่นๆก็ใช้กันเยอะ มากๆ เวลาเพื่อนตายตรงไหน เค้าก็จะซิบบอกในนี้ ทำให้เราเล็งรอดูเหมือนโปรค่ะ แต่จริงๆแล้วไม่ใช่

แล้วถ้าใช้วิธีนี้ถือว่าผิดด้วยหรอคะ ? แล้วการที่หนูยิงได้เยอะนี่มันผิดหรอคะ ? คนเรามันก้อต้องมีเล่นขึ้นบ้าง ลงบ้างค่ะ ไม่ได้เล่นได้ดีทุกวัน
แล้วอีกอย่าง หูฟังเนี่ยได้ผลมากค่ะ กับการฟังเสียงเดิน เสียงเปลี่ยนแมค บอกทิศทางได้ดีค่ะ ถ้าพี่ๆเปนจีเอมเกมส์นี้จริง พี่น่าจะรู้ข้อนี้ดี นอกจากพวกพี่มาทำงานตรงนี้แล้วเล่นเกมส์นี้ไม่เป็นค่ะ หรืออาจจะเป็นแต่ไม่ได้เก่งมากมายค่ะ อันนี้หนูไม่ได้ว่านะคะ พูดไปตามความเป็นจริงที่ควรจะเป็นค่ะ
แล้วยิ่งถ้ามีหูฟังเปิดเสียงดัง + ระบบ Ts ที่พื่อนกระซิบบอกแล้ว มันเป็นไปได้ไม่ใช่หรอคะ ที่จะยิงได้ อันที่ 20 ตัวในเกมส์นึงก็ถือว่าไม่ได้เยอะมไช่หรอคะ เลือดก็ร้อยเท่ากันค่ะ ถ้าต่อให้โปรจริง หนูตัวคนเดียวเลือด 100 ฝั่งอีกทีมมี 8 คน จะไม่มีปัญญามายิงให้เลือดลดเลยหรอคะ ?
จะว่าโปรลดแรงดีดหนูก็ไม่เคยใช้คะ พูดตรงๆเล่นเกมส์นี้มานานหลายปี รู้ว่าโปรมันมีอะไรบ้างหมดแหละคะ แต่ไม่เคยได้เอาใช้ซักที ไม่เคยได้เห็นว่าโปรเค้าใช้กันยังไงค่ะ

อยากให้พี่ๆทราบว่าที่มาโพสในบอดวันนี้ ไม่ได้ต้องการมาบอกว่า หนูมีปัญหากับการที่พี่แบนตัวหนู 30 วันค่ะ เพราะหนูไม่ได้เล่นตัวเดียว แต่ที่มาขอให้พี่ๆอ่านในวันนี้ ก็คือ กว่าจะเล่นถึง 2 ดาว มันยากค่ะ แล้วเพิ่งจะให้ 2 ดาวได้สำเร็จ คนมันก็อยากเล่นค่ะ เป็นพี่ๆไม่อยากเล่นหลอคะ ? ตัวเกมส์ก็เติมเงินไปตั้งเยอะคะ เสียดายตังค์ จริงๆ ทั้งเสียดายตังค์ ทั้งเสียความรู้สึกค่ะ ถ้าเกิดว่าเราเล่นด้วยฝีมือจริงกลับโดนแบน แต่คนอื่นที่ดูเหมือนจะไม่ได้โปรกลบโปรมีถมไป ยิ่งโปรวิ่งยิ่งเยอะค่ะ แทนที่จะเอาเวลาไปจัดการตรงนั้นมากกว่านะคะ อีกอย่างหนูเล่นมานาน ประสบการณืย่อมมีมากอยู่แล้วค่ะ
ดาวเดี๋ยวนี้เจอใช้โปรวิ่งมีถมไปค่ะ เพียงแค่ไม่อยากจะส่ง ส่งไปก็เท่านั้นค่ะ คนมันจะใช้ซะอย่าง แบนไป มันก็เอาตัวใหม่มาใช้ได้ค่ะ

อยากให้พี่คิดเอาเองว่า การที่พี่มาแบนตัวหนูแบบนี้ ทั้งๆที่เจ้าของตัวยืนยันแล้ว ว่า ไม่ได้โปร พี่คิดได้ยังไงคะ
GM เกมส์นี้ พูดได้แค่นี้หรอค่ะ หนูพิมไปแทบตายค่ะ อ่านรึป่าวก็ไม่ทราบค่ะ
แล้วตอบหนูแบบว่า เหมือนตอบคนอื่นอ่ะค่ะ ก็อปมาตอบอีกที แบบนี้หนูจะพิมถามไปเพื่ออะไรคะ ถ้าพี่ได้อ่านกระทู้นี้ อยากให้พี่เข้ามาตอบหนูทุกคำถามค่ะ แบบที่ว่าไม่ก็อปมาตอบเหมือที่ผ่านๆมาค่ะ

แบบนี้คนอื่นที่เขาเล่นกันด้วยฝีมือแต่พี่ๆกลับมาแบนมั่วซั่วแบบนี้ เค้าก็ไม่มีกำลังใจจะเล่นกันแล้วค่ะ เค้าเบื่อ เล่นไปเดี๋ยวก็โดนแบบจะเล่นเพื่ออะไรคะ ?

เสียเงิน เสียเวลา เสียค่าไฟ เสียความรู้สึกค่ะ ไม่คุ้มซักอย่าง

จริงหนูก้อได้โทรไปถามเกี่ยวกับเรื่องนี้แล้วนะคะ แต่ได้คำตอบเดิมๆ ก็ไม่รู้จะโทรไปถามทำไมค่ะ
แล้วที่สำคัญพิมมาถามแบบนี้ ก็ไม่รู้ว่าพี่ๆจะได้อ่านกันรึป่าวค่ะ

แล้วถ้ายังได้คำตอบเดิมๆ ก็คงเซงน่าดูค่ะ

ID ตัวหนูค่ะ edit by Gm Gig ( การโพสไอดีไว้ในบอร์ดเสี่ยงต่อการโดนแฮกนะจ๊ะ )
ตัว Codename จริงค่ะ 3F Destiny ค่ะ
ตอนนี้ปลอมชื่อ Codename ไป 7 วันค่ะ ชื่อ สุพัตรา ค่ะ ซึ่งเป็นหนูเอง ไม่ทราบเหมือนกันว่าจะหมดเมื่อไหร่
ตอนนี้พรางยศอยู่ค่ะ ซึ่งยศจริงเป็น 2 ดาวน้ำตาลค่ะ
เบอร์หนูค่ะ ถ้าพี่มีปัญหากับที่หนูพิมไปทั้งหมด ***

แต่ถ้าพี่ๆยังยืนยันที่จะแบน ก็ไม่มีอะไรจะพูดแล้วค่ะ ถ้าพี่ได้อ่านแล้วจริงๆอ่ะนะคะ เพราะว่ายังไความจริงก็คือความจริง อยู่ที่ว่าคนอื่นจะเชื่อหรือไม่แค่นั้น

***ไม่ควรโพสข้อมูลส่วนตัวลงในบอร์ดสาธารณะนะค่ะ ^^[/quote]

แก้ไขโดย GM-PanG เมื่อ 3/พ.ย./53 9:28:58

Zealot-m^^z

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น5
Zealot-m^^z is offline Zealot-m^^z (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 12 ธันวาคม 2551 , จำนวนโพส : 3579 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:20:03  

[quote=One!!!Night]ยาว ไม่อ่าน

สรุป

เขาบอกว่าเขาใช้ TS ในการเล่น

จบ[/quote]
แต่มีเบอร์ด้วยนะอ๋อง

Hey !!

v!sjOn is offline v!sjOn (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 12 พฤศจิกายน 2552 , จำนวนโพส : 16 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : ตรวจสอบโดยละเอียด เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:34:37  

แล้วนายที่ตัวละครชื่อ jOhn^maye2- ล่ะเค้าผิดอ่ะไรด้วยถึงได้ส่งแบนทั้ง 2 คนอ่ะคับ
บังเอิญยิงได้ตานั้นถึงกับส่งแบน แล้วตาที่ผมยิงไม่ได้ทำไมถึงได้ไม่ส่งบ้างล่ะคับ
ขอร้องให้คุณ GM ช่วยตรวจสอบให้ละเอียดด้วย เพราะคนที่ไม่ได้ใช้แล้วมาโดนแบบนี้มันเสียความรู้สึกนะคับ
เล่นมาก็นาน มาโดนแบบนี้ ผมจะรอดูนะคับ

SPECIAL FORCE เกมส์ออนไลน์ FPS อันดับหนึ่งของเมืองไทย

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น2
GM-GiG is offline GM-GiG (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 20 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 5055 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:37:30  

สำหรับผู้ที่ใช้ TS ในการเล่น ถึงแม้จะรู้ดีกว่าคนที่ไม่ได้ใช้ แต่แค่คำว่า "รู้ดี" ทีมงานไม่ถือว่าข้อนี้คือบรรทัดฐานในการแบนโปรนะครับ ซึ่งการแบนโปรจะมีมาตราฐานที่แน่จัดกว่าคำว่า "รู้ดี" ครับ และสำหรับการแบนโปร ใช้ว่าเมื่อแบนแล้วจะฟังธงได้เสมอไปครับว่าผู้ถุกแบนใช้แน่นอน เราถึงได้มีการโพสหลักฐานให้ผู้ถูกแบนทราบว่ารีเพลอันไหนที่โดนแบนครับ หลังจากนั้น หากมีข้อโต้แย่ง ข้อแก้ต่างให้กับตนเอง ทีมงานก็จะรับมาพิจารณาและตรวจสอบให้ใหม่ตามข้อโต้แย้งนั้นๆ ครับ

เพื่อให้เกิดความเป็นธรรมกับทุกฝ่ายครับ ทั้งผู้เล่นทีไม่ได้ใช้โปร และผู้เล่นที่ถูกกล่าวหาว่าใช้โปรครับ

อย่างไรก็ดี ทราบว่าได้โทรมาคุยกับเจ้าหน้าที่แล้ว ตอนนี่อยู่ระหว่างการตรวจสอบให้ตามข้อโต้แย่งที่แจ้งมานะครับ และต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

E-Mail ติดต่อทีมงาน
SF = gm@SF.in.th
FOL2 = gm@FOL2.in.th
HS = gm@HS.in.th
Revo = gm@Karma.in.th
KR = gm@KR.in.th

__pLoIIzZ*~~ is offline __pLoIIzZ*~~ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 22 กรกฏาคม 2552 , จำนวนโพส : 11 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:52:25  

อ่านะ

ขอบคุณค่ะ ที่ออกมาตอบ โดยที่ไม่ก็อบมาตอบอีกที

แล้วขอบคุณค่ะ ที่ออกมาตอบแล้วที่บอกว่า กำลังพิจารณาอยู่ ก็ขอให้จริงตามที่พูดค่ะ

แล้วถ้าพี่บอกว่าพี่ยืนยันว่า พี่คิดว่าโปรจริงถึงจะแบน หนูก็ไม่รู้จะพูดอะไรต่อแล้วละค่ะ

หนูจะคอยคำตอบอีกที ที่พี่บอกว่าจะลอง " พิจารณา " ดูอีกครั้งและกัน

แต่ก็ยังอยากยืนยันเหมือนเดิม ว่า " ไม่ได้โปร " ค่ะ

ไปยืนให้ เค้ายิงครับจะได้ไม่มีใครหาว่าโปร *-*

จากคุณ : patcharapong (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 14/ก.ค./56 22:53:36

=CobrA=

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น3
=CobrA= is offline =CobrA= (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 19 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 6374 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : ..... เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:54:26  

ผิดไม่ผิดอยู่ที่ใจเรา หลอกใครได้แต่หลอกตัวเองไม่ได้
-ผิดก็ยอมรับผิด
-ไม่ผิดก็สู้ต่อไปเพื่อชื่อเสียง และความภูมิใจ

Mouse : SteelSeries XAI Keyboard : SteelSeries =“•7G•”=
Headphone : SteelSeries 7H Mouse Pad : SteelSeries 4HD
SPECIAL FORCE เกมส์ออนไลน์ FPS อันดับหนึ่งของเมืองไทย

GM-Jay

GM-Jay is offline GM-Jay (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 13 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 5932 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:58:47  

จากที่ทางทีมงานได้ทำการตรวจสอบเบื้องต้นซ้ำอีกครั้ง คงต้องแจ้งให้คุณทราบว่า

วิธีการเล่นของคุณผิดปรกติจริง ๆ ค่ะ ยกตัวอย่าง ในช่วงของวินแรก ๆ 

ทีมงานพิจารณาดูแล้วว่า เป็นการเล่นที่ผิดปรกติจริง เพราะบางในบางจุดที่คุณอยู่

ไม่มีเพื่อนในทีมของคุณอยู่ในตำแหน่งนั้น ๆ ที่จะสามารถมองเห็นผู้เล่นอีกฝ่ายได้เลย

ลองให้ผู้เล่นอื่น ๆ ช่วยพิจารณาลักษณะการเล่นของคุณก็ได้นะคะ

แต่ถึงยังไง เด๊ยวทางทีมงานจะทำการตรวจสอบ โดยถี่ถ้วนอีกครั้งค่ะ  

v!sjOn is offline v!sjOn (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 12 พฤศจิกายน 2552 , จำนวนโพส : 16 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : รอ เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 11:58:57  

ยังผมจะรอการตรวจสอบโดยละเอียดแล้วกันนะครับ เพราะ รีเพลย์นั้นผมได้ดูไปตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
แล้วก็มั่นใจมากว่าไม่ได้ใช้ ถึงยังไงผมก็จะรอนะคับ

ชะตากรรม_^^

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น1
ชะตากรรม_^^ is offline ชะตากรรม_^^ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 5 กรกฏาคม 2552 , จำนวนโพส : 2028 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:00:02  

งานเข้าละไง

ระดับยศ : จ่าสิบโท ขั้น3
งานเข้าละไง is offline งานเข้าละไง (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 15 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 1313 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:03:38  

[quote=__pLoIIzZ*~~]ถึงพี่ๆ GM เกมส์ นี้ด้วย เนื่องจากเข้าตัวไม่ได้ เพราะว่าตัวติด Ban และได้โทรไปถามแล้ว

***ไม่ควรโพสข้อมูลส่วนตัวลงในบอร์ดสาธารณะนะค่ะ ^^[/quote]

ไม่เปนไรน่าเบอร์โทนั้นผมโทได้ปะ

ผู้เล่นที่ดีต้องเอาชนะแบบใสๆผู้เล่นที่จะเอาชนะทุกวิธีคือคนนิสัยไม่ดี<br
แก้ไขโดย GM-PanG เมื่อ 3/พ.ย./53 9:29:34

Zealot-m^^z

Zealot-m^^z is offline Zealot-m^^z (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 12 ธันวาคม 2551 , จำนวนโพส : 3579 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:07:00  

ไม่ได้ เพราะผมจะโทรเอง

Hey !!

งานเข้าละไง

ระดับยศ : จ่าสิบโท ขั้น3
งานเข้าละไง is offline งานเข้าละไง (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 15 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 1313 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:07:56  

[quote=Zealot-m^^z]

ไม่ได้ เพราะผมจะโทรเอง [/quote]

50 อย่าลืม

ผู้เล่นที่ดีต้องเอาชนะแบบใสๆผู้เล่นที่จะเอาชนะทุกวิธีคือคนนิสัยไม่ดี<br

=CobrA=

=CobrA= is offline =CobrA= (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 19 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 6374 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : ..... เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:10:30  

จขกท ญ/ช ที่มาเรียกร้อง คนเดียวกันเปล่า หุหุหุ

ปล. นักสืบเยอะนะครับ ในนี้

Mouse : SteelSeries XAI Keyboard : SteelSeries =“•7G•”=
Headphone : SteelSeries 7H Mouse Pad : SteelSeries 4HD

น่าจะใช้นะครับ

จากคุณ : patcharapong (สมาชิกทั่วไป) เขียนเมื่อ : 14/ก.ค./56 22:55:56

Zealot-m^^z

reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:15:22  

[quote=งานเข้าละไง][quote=Zealot-m^^z]

ไม่ได้ เพราะผมจะโทรเอง [/quote]

50 อย่าลืม[/quote]
ไม่รู้ มึน ~~

Hey !!

HongGilDong

ระดับยศ : จ่าสิบโท ขั้น2
HongGilDong is offline HongGilDong (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 2 มกราคม 2552 , จำนวนโพส : 1118 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:18:20  

พลอย คิงเป็นกำลังใจ หลงนึกว่าGM โทรมา^^

c3zper-^^

ระดับยศ : จ่าสิบตรี ขั้น1
c3zper-^^ is offline c3zper-^^ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2553 , จำนวนโพส : 308 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:19:15  

Cow]Cr4zy^ คุณเลือดหงส์หรือแค่ลมปาก?

reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 12:39:53  

คนล่ะคนคับ แต่โดนด่านเดวกัน เวลาเดวกัน ขอความกระจ่างด้วยนะคับบ

vasillis

ระดับยศ : สิบโท
vasillis is offline vasillis (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 31 ธันวาคม 2551 , จำนวนโพส : 196 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : โปรจริงๆ คับ เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 20:10:15  

ดูจากรีเพลแล้วโปรคับ แต่เนียนไม่พอ สังเกตได้ไปอยู่แต่ที่เดิมทำเป็นหมุนตัวตลอดที่แท้ก็หมุนดูว่ามีคนมาหรือยัง ดาวแล้วยังโปรอีกน่าอายมาก อย่างงี้จะมาบอกว่าไม่ได้โปรใช้ฟังเสียงไม่ได้หรอกคับ เพื่อนๆ ยังไม่ตายสักตัวแล้วคุณรู้ได้ไงว่ามีคนอยู่ตรงนี้ อย่างนี้มันต้องแบนสักปี
พวกที่เล่นโปรแล้วมาขอความเห็นใจแบบนี้มันไม่สมศักดิ์ศรีเลย

จิ้งจอกพเนจร

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น2
EJOyz- is offline EJOyz- (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 25 ธันวาคม 2552 , จำนวนโพส : 2156 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : ประจำ 10/10 Phitsanulok[Sk] เขียนเมื่อ : 16/ก.พ./53 21:44:03  

[quote==CobrA=]ผิดไม่ผิดอยู่ที่ใจเรา หลอกใครได้แต่หลอกตัวเองไม่ได้
-ผิดก็ยอมรับผิด
-ไม่ผิดก็สู้ต่อไปเพื่อชื่อเสียง และความภูมิใจ
[/quote]

ปล. คารม คมหอก จิง จริง..ง

Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page ถึง พี่ GM เกมส์ SF

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268