GG Webboard Special Force Magic World 2 Online King of Fighter TY Online Love Beat LOE EOS (Echo of Soul)
  Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page เรื่องเล่าเสียวครั้งแรกของสาวสวย 18+ (อ่านให้จบ)

Search topic :  
Subject
3bath50-noton

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น3
3bath50-noton is offline 3bath50-noton (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 2 มิถุนายน 2552 , จำนวนโพส : 5799
 reply is old post Subject : เรื่องเล่าเสียวครั้งแรกของสาวสวย 18+ (อ่านให้จบ) เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 12:25:08  
แบ่งปัน

วันนี้จะเป็นครั้งแรกของเธอ ที่เธอจะไม่มีวันลืม...

หน้าตาเธอน่ารัก และสวยมาก หุ่นดีผิวขาว

เธอเดินมาหาผมด้วยหน้าตาที่เสร้าสร้อย เธอนั่งลงตรงเก้าอี้ด้านหน้าผม

และเล่าเรื่องราวที่ทำให้เธอเศร้า เธอบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว

ผมรับปากกับเธอว่า ผมจะช่วยคุณเอง

เธอไปนอนรอผมบนเตียง

แล้วผมก็เตรียมพร้อมแล้วที่จะช่วยเหลือเธอ ตามที่เธอต้องการ

ผมบอกให้เธออ้า... อ้าให้กว้างๆ ผมจะได้ใส่เข้าไปได้

แต่เธออ้าได้ไม่กว้างเท่าไหร่

ผมเลยบอกให้เธออ้าให้กว้างกว่านี้ ผมจะได้ใส่เข้าไปได้ลึกๆ

พอเธออ้ากว้างขึ้นหน่อย ผมก็ใส่เข้าไปทันที

แล้วเธอก็ผลักผมออกจากเธอ

เธอบอกเธอทนไม่ได้

เธอเสียวเหลือเกิน

ผมเลยบอกว่า คุณไว้ใจผมเถอะ นี่ไม่ใช่ครั้งแรกของผม

ผมทำมาจนชำนาญแล้ว

แต่นี่ครั้งแรกของเธอ เธอเลยตื่นเต้นไปหน่อย

ผมก็ปลอบประโลมเธอไปเรื่อยๆ ให้เธอใจเย็นลง

จนเธอไว้ใจผม

เธอจึงเริ่มอ้าใหม่ คราวนี้เธออ้าได้กว้างกว่าเดิม

ผมจึงใส่เข้าไปอีกครั้ง

เธออ้าอยู่นาน ผมก็จัดการกับเธอไปเรื่อยๆ

จนเวลาผ่านไป10นาที เลือดเธอเริ่มออก

เธอเจ็บแล้วก็ร้องออกมา ด้วยความเจ็บปวดและความเสียว โอ้ย...โอ้ย...

เธอทนแทบไม่ไหวแล้ว

ผมจึงบอกเธอว่า ผมใกล้จะเสร็จแล้ว อีกไม่นานๆ ตอนนั้นเธอร้องอยู่เกือบตลอดเวลา

ภายในของเธอ ชุ่มและแฉะ มีเลือดออกเต็มไปหมด

และในขณะนั่นเอง ...แข.... เสียงเหมือนเนื้อเยื่อขาดออกจากกัน

และมีของแข็งหลุดออกมาจากของเธอ

เกร๊ง...เสียงฟันใส่ถาดเหล็กเล็กๆ ต่อจากนั้นผมก็เอาสำลีอุดรอยที่เลือดออกให้เธอ

...เสร็จแล้วครับ ค่าถอนฟัน200บาทครับ...

...ขอบคุณ คุณหมอมากค่ะ ปวดฟันมาตั้งนาน คราวนี้จะได้หายทรมาณซักที ..!

Gu_lอิท 10/10

AnaKinz

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น1
AnaKinz is offline AnaKinz (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 6 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 4455 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 12:28:47  

ซี๊ด...

SPECIAL FORCE เกมส์ออนไลน์ FPS อันดับหนึ่งของเมืองไทย

เติมdeให้ที!

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น1
เติมdeให้ที! is offline เติมdeให้ที! (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 10 มกราคม 2552 , จำนวนโพส : 3901 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 12:33:17  

ชื่อเรื่องว่า หมอฟันมาแล้ว

เล่นอยู่10/10ค๊าฟฟฟฟฟ
SPECIAL FORCE เกมส์ออนไลน์ FPS อันดับหนึ่งของเมืองไทย

modern01

ระดับยศ : จ่าสิบตรี ขั้น5
modern01 is offline modern01 (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 4 สิงหาคม 2552 , จำนวนโพส : 702 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 14:54:49  

เสียจัยจัง ไปอ่านตอนสุดท้ายก่อน 555

FulLOpTionz* Yesterday is the history

เอ็มใส่ออกปี

ระดับยศ : ร้อยโท ขั้น3
เอ็มใส่ออกปี is offline เอ็มใส่ออกปี (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 20 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 13700 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 14:58:07  

หมอแห่งการฟัน!!!

เดบิต : เพื่อนผม

jeg sagde hej hej, kom og se min tissemand
Chermar!!!

GM-Ghost

ระดับยศ : Game Master
GM-Ghost is offline GM-Ghost (เกมส์ มาสเตอร์) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 26 สิงหาคม 2552 , จำนวนโพส : 24354 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 15:32:15  

ผมว่าแล้วพออ่านไปได้หน่อยก็รู้แล้วว่าหมอฟัน sure แต่ก็สนุกดีครับ

LoVE_NeVer Die**

oatza4969

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น5
oatza4969 is offline oatza4969 (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 5 กันยายน 2551 , จำนวนโพส : 3397 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 15:49:06  

[quote=modern01]เสียจัยจัง ไปอ่านตอนสุดท้ายก่อน 555[/quote]

Oatza Neolution E-Sport
http://www.facebook.com/NeoEsOatza

คนเหงาๆThe2

ระดับยศ : ร้อยโท ขั้น1
คนเหงาๆThe2 is offline คนเหงาๆThe2 (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 12 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 8539 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 16:02:56  

เคยอ่านเเล้วครับ

เเต่ได้อ่านอิกก็หนุกดี หมอฟัน

5555555555+

~ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว~->>>
>>>>ส.อ.<<<<

Fl2oLiC

Fl2oLiC is offline Fl2oLiC (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 17 ตุลาคม 2551 , จำนวนโพส : 652 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 16:08:02  

ว่าเเล้ว

Clan: -+InVinz[Ranger]+-
ตรูไม่ใช่เสก โลโซ แต่ตรูคือ"แสก โชโปร"

>Safe-mindfreak_

ระดับยศ : สิบตรี
>Safe-mindfreak_ is offline >Safe-mindfreak_ (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 15 พฤศจิกายน 2551 , จำนวนโพส : 149 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 16:32:29  

กะแล้ว

- N i c h S a f e J Y P E n t e r t a i n m e n t -

3bath50-noton

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น3
3bath50-noton is offline 3bath50-noton (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 2 มิถุนายน 2552 , จำนวนโพส : 5799 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 17:26:47  

Gu_lอิท 10/10

DISZER-

ระดับยศ : ร้อยโท ขั้น1
DISZER- is offline DISZER- (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 14 สิงหาคม 2552 , จำนวนโพส : 8930 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 17:28:52  

เสียว จัง เลย

ไม่ ไหว แล้ว

แตก แล้ว

ระดับยศ : ร้อยตรี ขั้น2
nottsense is offline nottsense (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 3 ตุลาคม 2552 , จำนวนโพส : 4992 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 17:29:34  

555555555555555

1st-Slipknot

ระดับยศ : ร้อยโท ขั้น2
1st-Slipknot is offline 1st-Slipknot (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 8 ตุลาคม 2552 , จำนวนโพส : 10323 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 17:30:07  

โอ้โห...ให้ลุ้นซะนาน

>Co!2e<Of^Sniper

ระดับยศ : พลทหารใหม่
>Co!2e<Of^Sniper is offline >Co!2e<Of^Sniper (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 13 ตุลาคม 2552 , จำนวนโพส : 17 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 18:15:09  

ตอนแรกนึกว่าเสียบ...

YoZaa(ข้าวโพดนึ่ง)

YoZaa(ข้าวโพดนึ่ง) is offline YoZaa(ข้าวโพดนึ่ง) (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 17 พฤษภาคม 2552 , จำนวนโพส : 665 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 18:18:18  

- -

"แม่นางข้าวโพดนึ่ง"

-ass[A]ssin-

ระดับยศ : จ่าสิบเอก ขั้น5
-ass[A]ssin- is offline -ass[A]ssin- (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 24 สิงหาคม 2551 , จำนวนโพส : 3693 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 18:20:04  

กำนึกว่าบีบสิว - -*

If u treat me like shit i'll treat u like shit..
If u treat me with respect i'll treat u with respect... its really easy

phOn

ระดับยศ : สิบตรี
phOn is offline phOn (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยืนยันตนแล้ว , สมัครเมื่อ : 5 พฤศจิกายน 2551 , จำนวนโพส : 115 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 18:20:40  

-*-

Name:Vue!Gi Nickname:JacK - pHo1 Weapons:PSG-1

Dragon&

ระดับยศ : จ่าสิบตรี ขั้น3
Dragon& is offline Dragon& (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 14 ตุลาคม 2552 , จำนวนโพส : 455 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 23:25:01  

[quote=3bath50-noton]วันนี้จะเป็นครั้งแรกของเธอ ที่เธอจะไม่มีวันลืม...

หน้าตาเธอน่ารัก และสวยมาก หุ่นดีผิวขาว

เธอเดินมาหาผมด้วยหน้าตาที่เสร้าสร้อย เธอนั่งลงตรงเก้าอี้ด้านหน้าผม

และเล่าเรื่องราวที่ทำให้เธอเศร้า เธอบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว

ผมรับปากกับเธอว่า ผมจะช่วยคุณเอง

เธอไปนอนรอผมบนเตียง

แล้วผมก็เตรียมพร้อมแล้วที่จะช่วยเหลือเธอ ตามที่เธอต้องการ

ผมบอกให้เธออ้า... อ้าให้กว้างๆ ผมจะได้ใส่เข้าไปได้

แต่เธออ้าได้ไม่กว้างเท่าไหร่

ผมเลยบอกให้เธออ้าให้กว้างกว่านี้ ผมจะได้ใส่เข้าไปได้ลึกๆ

พอเธออ้ากว้างขึ้นหน่อย ผมก็ใส่เข้าไปทันที

แล้วเธอก็ผลักผมออกจากเธอ

เธอบอกเธอทนไม่ได้

เธอเสียวเหลือเกิน

ผมเลยบอกว่า คุณไว้ใจผมเถอะ นี่ไม่ใช่ครั้งแรกของผม

ผมทำมาจนชำนาญแล้ว

แต่นี่ครั้งแรกของเธอ เธอเลยตื่นเต้นไปหน่อย

ผมก็ปลอบประโลมเธอไปเรื่อยๆ ให้เธอใจเย็นลง

จนเธอไว้ใจผม

เธอจึงเริ่มอ้าใหม่ คราวนี้เธออ้าได้กว้างกว่าเดิม

ผมจึงใส่เข้าไปอีกครั้ง

เธออ้าอยู่นาน ผมก็จัดการกับเธอไปเรื่อยๆ

จนเวลาผ่านไป10นาที เลือดเธอเริ่มออก

เธอเจ็บแล้วก็ร้องออกมา ด้วยความเจ็บปวดและความเสียว โอ้ย...โอ้ย...

เธอทนแทบไม่ไหวแล้ว

ผมจึงบอกเธอว่า ผมใกล้จะเสร็จแล้ว อีกไม่นานๆ ตอนนั้นเธอร้องอยู่เกือบตลอดเวลา

ภายในของเธอ ชุ่มและแฉะ มีเลือดออกเต็มไปหมด

และในขณะนั่นเอง ...แข.... เสียงเหมือนเนื้อเยื่อขาดออกจากกัน

และมีของแข็งหลุดออกมาจากของเธอ

เกร๊ง...เสียงฟันใส่ถาดเหล็กเล็กๆ ต่อจากนั้นผมก็เอาสำลีอุดรอยที่เลือดออกให้เธอ

...เสร็จแล้วครับ ค่าถอนฟัน200บาทครับ...

...ขอบคุณ คุณหมอมากค่ะ ปวดฟันมาตั้งนาน คราวนี้จะได้หายทรมาณซักที ..!

[/quote]
อ่านมาอุตส่าเสียว เง่อ .ตอนจบนี่สิ

ข้าคือMEGATRON

จอมยุทธ์มาเอง

ระดับยศ : สิบเอก
จอมยุทธ์มาเอง is offline จอมยุทธ์มาเอง (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 6 กันยายน 2552 , จำนวนโพส : 247 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 11/พ.ย./52 23:36:50  

คิดไปไกลเลยสาด

ซองดูฮี

TaK

ระดับยศ : จ่าสิบตรี ขั้น3
TaK is offline TaK (สมาชิกทั่วไป) สถานะ : ยังไม่ได้ยืนยันตน , สมัครเมื่อ : 19 ตุลาคม 2552 , จำนวนโพส : 522 แสดงความคิดเห็นต่อข้อความนี้
 reply is old post เรื่อง : เขียนเมื่อ : 12/พ.ย./52 0:09:29  

นึกเเล้ว! ว่าต้องใช้มุขหมอfun

~ EvErY THinG Is wEaPoN ~

Webboard > Special Force > ศูนย์บัญชาการ
  Reload this Page เรื่องเล่าเสียวครั้งแรกของสาวสวย 18+ (อ่านให้จบ)

Good Game. Good Society! ©All Rights Reserved.2008 True Digital Entertainment. All Rights Reserved. 0-2686-2222 Fax: 02-642-2268